நண்பனின் முதலிரவில் நண்பர்களின் கலாட்டா..! என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்..!
April 18, 2018 2768 Views

நண்பனின் முதலிரவில் நண்பர்களின் கலாட்டா..! என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்..!

எப்போதுமே நண்பர்களின் கலாட்டா வித்தியாசமாக இருக்கும்.ஏதாவது ஒன்று செய்துகொண்டு இருப்பார்கள் ஆனால் எல்லாமே ரசிக்க கூடியதாக இருக்கும்.

திருமணம், நிச்சயதார்த்தம், புதுமனை புகுவிழா, பூப்புனித நீராட்டு விழா, 60ஆம் கல்யாண விழா, ஓய்வு பெறும் விழா போன்ற விழாக்களுக்கு பத்திரிகை அடிப்பது வழக்கம்.

ஆனால் முதல்முறையாக முதலிரவுக்கு செல்லும் தம்பதிகளுக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கும் வகையில் கட்டில் விளையாட்டு விழா அழைப்பிதழை மணமகனின் நண்பர்கள் அடித்துள்ளனர்.

முதலிரவு குறித்த விஷயங்களை சம்பந்தப்பட்ட தம்பதிகளே அந்தரங்கமாக பகிர்ந்து கொள்ளும் கலாச்சாரத்தில் அனைவரும் வாழ்ந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் மணமகனின் நண்பர்கள் அடித்த இந்த கட்டில் விளையாட்டு விழா அழைப்பிதழ் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மேலும் இந்த பத்திரிகை இணையத்திலும் பரவி வைரலாகியுள்ளதால் ஒருசிலர் இதனை ஜாலியாகவும், ஒருசிலர் இதற்கெல்லாமா பத்திரிகை அடிப்பார்கள் என்றும் விமர்சனம் செய்து வருகின்றனர்.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous இத்தனை அழகான மகளா லிவிங்ஸ்டனுக்கு என்று நீங்களே வியப்பீர்கள் ..! பாருங்கள்..!
Next பிக் பாஸ் 2 வில் ஓவியா .! யாருடன் தெரியுமா. ? பாருங்கள்...!

You might also like

டீக்கடை டிப்ஸ்

ஆட்சியை கவிழ்க்கும் ஒரு முகநூல் பதிவு

நோர்வேயில் ஆளும் கட்சியின் அமைச்சர் ஒருவர் முகநூலில் இட்ட பதிவு ஆட்சியே கவிழும் அளவிற்கு குழப்பங்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது. நோர்வேயில் பிரதமர் எர்னா சொல்பெர்க் தலைமையில் கிறிஸ்தவ ஜனநாயக கட்சியின் ஆட்சி செய்து வருகின்றது. இந்த அரசாங்கம் பெரும்பான்மை பலமற்ற நிலையில் காணப்படுகின்றது.

டீக்கடை டிப்ஸ்

விசித்திரமான சாக்லேட் திருவிழா

உலகின் சில நாடுகளில் நடைபெறும் நிகழ்வுகள் எம்மை அதிசயத்தில் ஆழ்த்தும் வகையில் அமைந்துவிடுகின்றது, அவ்வாறான ஓர் தகவல் பற்றியே நாம் உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விழைகின்றோம். பெல்ஜியத்தில் நடைபெற்ற சாக்லேட் விழாவில் பல விலங்குகளின் சாக்லேட் உருவங்கள் தத்ரூபமாக வடிவமைக்கப்படிருந்தது பார்வையாளர்களை

டீக்கடை டிப்ஸ்

ஆண்களே உஷார்…! பெண்கள் இப்படி அமர்ந்தால் இது தான் அர்த்தமாம்..! அதிகம் பகிருங்கள்..!

பெண்கள் உலகின் கண்கள், நிஜமும் இது தான் எவ்வளவு கிண்டல்கள் கேலிகள் இருந்தாலும் அதில் நின்று நிதானமாய் இன்றும் சில பெண்கள் ஜெயித்து வெளியே வருகிறார்கள். அந்த வரிசையில் தான் இதுவும். பெண்கள் இருந்தால் அதை வைத்து தவறான பல கருத்துகளை