இதற்காக தான் சிறுமி ஆசிபாவை கற்பழித்து துடிக்க துடிக்க கொலை செய்தோம்…! குற்றவாளியின் “பகிர் ” தகவல் ..!
April 28, 2018 13187 Views

இதற்காக தான் சிறுமி ஆசிபாவை கற்பழித்து துடிக்க துடிக்க கொலை செய்தோம்…! குற்றவாளியின் “பகிர் ” தகவல் ..!

சிறுமி ஆசிபா கொலை வழக்கில் வெளிவந்த முக்கியமான தகவல் திடுக்கிடும் உண்மைகள்… ஒட்டுமொத்தஇந்தியாவையே உலுக்கிய சிறுமி ஆசிபாவின் கொலை சம்பவத்தில் முக்கிய குற்றவாளி வாய்திறந்துள்ளார்.

ஜம்முவில் உள்ள கதுவா பகுதியில்சிறுமி பாலியல் பலாத்காரத்துக்குஉட்படுத்தப்பட்டு கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டிருக்கும் முக்கியக் குற்றவாளியின் வாக்குமூலம் வெளியாகியுள்ளது.

இவ்வழக்கைவிசாரித்து வரும் விசாரணை அதிகாரிகூறுகையில், முஸ்லிம் சமுதாயமக்களை மிரட்டவே,சிறுமி ஆசிபாவை கடத்தி வந்து அடைத்துவைத்துள்ளார் சஞ்சி ராம்.
ஆனால், அச்சிறுமி பாலியல் பலாத்காரத்துக்கு உள்ளானதும், அந்த குற்றத்தில் தனது மகனுக்கும் தொடர்பிருப்பதை அறிந்த பிறகே, மகனைக் காப்பாற்ற சிறுமியைக் கொலை செய்ய முடிவெடுத்ததாக விசாரணையின் போது கூறியதாகத்தெரிவித்துள்ளார்.

கதுவா சிறுமி வழக்கில், சஞ்சி ராம், அவரது மகன் விஷால், மற்ற5 பேர் மற்றும் ஒரு சிறார் ஆகிய8 பேர் மீது குற்றம்சாட்டப்பட்டுள்ளது. சிறுமி கடந்த 10ம் திகதி கடத்தப்பட்டுள்ளார். அன்றைய தினமே ராமின் உறவுக்கார பையனான சிறார் குற்றவாளி பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளான்.
சிறுமி 10ம் திகதி கடத்தி வரப்பட்ட நிலையில், 13ம் திகதி தான் அவர் பலாத்காரத்துக்கு உள்ளான விடயம் தனக்கு தெரிய வந்ததாகவும், உறவுக்கார பையன் தான் அதனை ஒப்புக் கொண்டதாகவும் சஞ்சி ராம் கூறியுள்ளார்.

இந்த பலாத்காரத்தில் தனது மகனுக்கும் தொடர்பிருப்பதால், அவனைக்காப்பாற்றவே அசிபியாவைகொலை செய்ய முடிவெடுத்ததாகவும், முஸ்லிம் பக்கர்வால் மக்களை மிரட்டநினைத்த தனது திட்டமும் இதன் மூலம் நிறைவேறும் என்று கூறியுள்ளார்.
ஜனவரி 14ம் திகதி சிறுமியைக் கொலை செய்து, எந்த தடயமும் இல்லாமல் பார்த்துக் கொள்ளவும் நினைத்துள்ளார்.
ஆனால், அவர் நினைத்தபடி திட்டம் நிறைவேறவில்லை. பிறகுதான், ஒரு வாகனத்தில் ஏற்றி கதுவா சிறுமியின் உடல் ஹிராநகர் கால்வாய்க்கு அருகே வீசப்பட்டுள்ளது. இந்த கடத்தலுக்கானதிட்டம் ஜனவரி 7ம் திகதியே தீட்டப்பட்டு, அதற்கான போதைப் பொருட்களும் வாங்கிவைக்கப்பட்டுள்ளது.

கதுவா சிறுமியை காவல்துறையினர்தீவிரமாக தேடி வந்த போது, தனது மகன் பிடிபட்டு விடக் கூடாது என்பதற்காக, சிறார் குற்றவாளியை, குற்றத்தை ஒப்புக் கொள்ளும்படியும், விரைவில்அவரை விடுதலை செய்ய வைப்பதாகவும் சஞ்ஜி ராம் கூறியுள்ளார். இதையடுத்தே அச்சிறுவன்குற்றத்தை காவல்நிலையத்தில் சென்று ஒப்புக் கொண்டுள்ளார். மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous முட்டை ஓட்டை தூளாக்கி இப்படி செய்தால் போதும் அதன் பின் மேஜிக் தான். அதிகம் பகிருங்கள் ..!
Next இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

You might also like

நிமிடச் செய்திகள்

பிரபாகரன் உயிருடன் இருக்கிறார்…! எப்போது வருவார்…..!?

தலைவர் இல்லை என்ற நினைவில் பலர் தங்கள் இஷ்டத்திற்கு பேசுவதும் நடந்துகொள்வதும் நாம் அறிந்தது தான் பிரபாகரன் இறந்து விட்டதாக நினைத்து நாம் தமிழர்கட்சியின் தலைவர்சீமான் தன்னை தமிழர்களின் தலைவராகமுன்னிறுத்திச் செயற்பட்டு வருவதாக ம.தி.மு.க.வின் தலைவர் வை.கோ குற்றஞ்சாட்டியுள்ளார். அண்மையில் இந்திய

நிமிடச் செய்திகள்

அவசரகாலச் சட்டம் நீக்கம

ஜப்பானுக்கான விஜயமொன்றை மேற்கொண்டிருந்த ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன நேற்று (17) இரவு இலங்கையை வந்தடைந்துள்ளார். அத்துடன் நாட்டில் நிலவும் அவசர கால நிலைமையை நீக்குவதற்கான வர்த்தமானியிலும் ஜனாதிபதி கையெழுத்துட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடக பிரிவு தெரிவிக்கின்றது. குறித்த வர்த்தமானியை பிரசுரிப்பதற்காக அரசாங்க அச்சுத்திணைக்களத்திடம்

நிமிடச் செய்திகள்

‘தில்’ இ(திலக)ருக்கு … – நெஞ்சில் ‘தில்” இருக்குமானால் சொற்போரில் ஈடுபட வாருங்கள் ! – திலகராஜ் எம் பி

‘தில்’ இ(திலக)ருக்கு …. நெஞ்சில் ‘தில்’ இருக்குமானால் சொற்போரில் ஈடுபட வாருங்கள் ! தொண்டமானுக்கு – திலகர் பகிரங்க சவால் ! இலங்கைத் தொழிலாளர் காங்கிரஸின் மே தினக் கூட்டமும், பேரணியும் நேற்றுமுன்தினம் நுவரெலியாவில் நடைபெற்றது. ‘தில் இருந்தால் மோதிப் பாரு’