பெற்ற மகளையே கற்பழித்த தந்தை – முல்லைத்தீவில் சம்பவம்

பெற்ற மகளையே கற்பழித்த தந்தை – முல்லைத்தீவில் சம்பவம்

முல்லைத்தீவு ஜயன்குளம் புத்துவட்டுவான் பகுதியிலேயே மேற்படி சம்பவம் பதிவாகியுள்ளது.

தனது பதின்ம அகவை மகளை கர்பமாக்கினார் என்ற சந்தேகத்தின் பெயரிலேயே தந்தை ஒருவரை மல்லாவி பொலீஸார் கைதுசெய்துள்ளார்கள்.

மேற்படி சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட  குறித்த சிறுமி கிளிநொச்சி மாவட்ட மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும் சிறுமி வழங்கிய முறைப்பாட்டினை தொடர்ந்தே தந்தை கைதுசெய்யப்பட்டுள்ளதாக முதற்கட்ட தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Previous பிழைக்க சென்ற தாய் பிணமானதாய் தகவல் உடலை மீட்டுத்தர கோரிக்கை விடுகின்றனர் குடும்பத்தினர்
Next இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

About author

You might also like

பரபரப்பு

எங்கே செல்கிறது மாணவர் சமூகம் ? ஆசிரியரை தாக்க முயன்ற மாணவன்

உயர்தர மாணவர் ஒருவரால் வவுனியா பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட புதுக்குளத்தில் அமைந்துள்ள பிரபல தமிழ் பாடசாலையில் பரபரப்பு குறித்த பத்தொன்பது வயது மாணவர் கடந்த சில நாட்களாக பாடசலைக்கு சமூகமளித்திருக்காத நிலையில் வகுப்பாசிரியர் மாணவனின் பெற்றோருக்கு தொலைபேசி மூலம் விடயத்தை தெரிவித்திருக்கிறார் ஆசிரியர்.

பரபரப்பு

`காண்டாமிருகத்தின் அழிவும், மனிதகுலத்தின் எதிர்காலமும்’ – எச்சரிக்கும் ஆய்வாளர்கள்

உலகில் பல்வேறு உயிரினங்கள் மெல்ல அழிந்து வருகின்றன. உலகில் உள்ள உயிரினங்களுள், 30 முதல் 50 சதவீதம் வரை, 2050 ஆம் ஆண்டுக்குள் அழியலாம் என்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இது இயல்பான ஒன்றல்ல. மனிதனின் செயல்பாடுகள்தான் இந்த அழிவுக்கு காரணம் என்கிறார்கள் ஆய்வாளர்கள்.

பரபரப்பு

கேவலமான செயலை செய்த இளம் பிக்கு- எச்சரிக்கையோடு விடுவிக்கப்பட்டார்

திருகோணமலை பகுதியில் முச்சக்கர வண்டியில் கஞ்சா கொண்டு சென்ற 17 வயதுடைய பிக்கு ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டு கடும் எச்சரிக்கையுடன் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார். ஹொரவ்பொத்தானை முச்சக்கர வண்டி தரிப்பிடத்தில் முஸ்லிம் ஒருவருக்கு சொந்தமான முச்சக்கர வண்டியில் கேரள கஞ்சா கொண்டு செல்வதாக பொலிஸாருக்கு