முரட்டுத் தனம் – இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து..! இப்படியா ஷாக் ஆன திரையுலகம் ..!

முரட்டுத் தனம் – இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து..! இப்படியா ஷாக் ஆன திரையுலகம் ..!

கௌதம் கார்த்திக் நடிப்பில் அண்மையில் வெளியாகி மாஸ் வசூல் செய்துவரும் படம் இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து.

படத்திற்கான விமர்சனம் எல்லாம் கலவையாக தான் வந்துள்ளது, ஆனால் ரசிகர்களோ படத்திற்கு ஏகபோக வரவேற்பு கொடுக்கின்றனர்.

அதன்படி இப்படம் மூன்றே நாட்களில் சென்னையில் மட்டும் ரூ. 1.09 கோடி வரை வசூலித்துள்ளது. இளைஞர்களுக்கு இந்த படம் மிகவும் பிடித்திருக்க கண்டிப்பாக படத்தின் வசூல் மாஸாக இருக்கும் என்பது பலரின் எதிர்ப்பார்ப்பு.

Previous படுக்கை அறையில் அந்த விடயத்துக்கு அனுமதி இல்லை - சோனம் கபூர் அதிரடி..!
Next இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்...!

About author

You might also like

சினிமா

தமிழ் பிக் பாஸ் 2 வில் அஜித், விஜய், திரைப்பட நாயகி..! மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள்..! யார் தெரியுமா..?

கடந்த வருடம் அனைவரையும் கவர்ந்த நிகழ்ச்சி பிக் பாஸ் தான் . இந்த வருடமும் கவரும் என எதிர் பார்க்கலாம் . நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கவுள்ள பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி விரைவில் துவங்கவுள்ளது. இதில் யார் யாரெல்லாம் போட்டியாளர்களாக கலந்துகொள்ள போகின்றனர்

சினிமா

பிக் பாஸ் 2 வில் சர்ச்சை நடிகையும் நடிகரும்…! பிக் பாஸ் பிட்டு படம் ஆகிடுமோ என்ற அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…! யார் என பாருங்கள் உறுதிபடுத்தப் பட்ட தகவல்..!

பிக் பாஸ் என்றாலே எதிர் பார்ப்பு தானே சேர் . இந்த எதிர் பார்ப்பில் தீய வைக்கிறது போல இவர்கள ஏன் எடுத்தீங்கப்பா…!? என்ன நடக்க போகுது பொறுத்து இருந்து பார்ப்போம் . கடந்த வருடம் ஒளிபரப்பான “பிக் பாஸ்” என்ற

சினிமா

நடிகை ஷிவானியின் மெய்யான ஹீரோ யார் தெரியுமா?

தெலுங்கில் அறிமுக நாயகி ஷிவானியின் உண்மையான ஹீரோ யார் என்பதனை மனம் திறந்து சொல்கின்றார். பிரபல தெலுங்கு நடிகர் ராஜசேகரின் மகள் ஷிவானி சினிமாவில் அறிமுகமாகியிருக்கும் நிலையில், அப்பா தான் தனது திரை உலக, உண்மையான ஹீரோ என்று கூறியிருக்கிறார். டாக்டர்