யாழில் உள்ளாடை தெரிய ஆடை அணிந்து வீதியில் சென்ற தமிழ் பெண்..! புரட்டி எடுத்த இளைஞர்கள்..!
May 10, 2018 1631 Views

யாழில் உள்ளாடை தெரிய ஆடை அணிந்து வீதியில் சென்ற தமிழ் பெண்..! புரட்டி எடுத்த இளைஞர்கள்..!

பெண்களுக்கு எதிரான வன்முறைகளை எதிர்க்கலாம் ஆனால் இதை எதிர்க்க மனம் வரவில்லை. பெண்ணின் மானத்திற்கும் மரியாதைக்கும் யாழில் பெண் எடுக்கலாம் என்று சொன்ன காலம் போய்விட்டது குட்டை பாவடைகளும் குடைக்குள் கொஞ்சிக் கொண்டிருக்கும் எம் தமிழ் பெண்களுக்கு இது முதல் பாடம் தான் ..!

உள்ளாடை தெரிய உடை அணிய நாம் என்ன ஆங்கிலேயரா? இனி எனும் உணர்ந்து செயற்படட்டும்.. யாழ் உரும்பிராய்ப் பகுதியல் உள்ளாடைகள் தெரியுமாறு குட்டைப் பாவாடை அணிந்து கொண்டு மோட்டார் சைக்கிளில் தொலைபேசி கதைத்துக் கொண்டு சென்ற இளம் பெண் ஒருவர் இனந்தெரியாத இரு இளைஞர்களால் கடுமையாகத் தாக்கப்பட்டார்.

குட்டைப் பாவாடை போடுவியா? போடுவியா? எனக் கேட்டே யுவதி மீது தாக்கதல் நடத்தப்பட்டதாக தெரியவருகின்றது.
தொலைபேசியில் கதைத்தபடி மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த யுவதியின் தொலைபேசியை தட்டி விழுத்திய பின்னர் யுவதியை மோட்டார் சைக்கிளிலிருந்து இறக்கியே தாக்குதல் நடாத்தியுள்ளார்கள்.

இதனையடுத்து வீதியில் சென்ற பொதுமக்கள் யுவதியை ஆறுதல்படுத்தி வீட்டுக்கு அனுப்பியுள்ளனர். இச்சம்பவம் தொடர்பாக யுவதி பொலிசாரிடம் முறைப்பாடு செய்யவில்லை எனத் தெரியவருகின்றது.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous தொப்பையை குறைக்க இதை மட்டும் செய்யுங்கள்..! அடடே இத்தனை நாள் தெரியாம போச்சே என்று ஆச்சர்ய படுவீர்கள்..!
Next தந்தையின் வாகனத்தில் மோதுண்டு ஐந்து வயது சிறுமி பரிதாபமாக பலி !

You might also like

இலங்கைச் செய்தி

பெற்றோருக்கு தெரியாமல் பைக்கில் சுற்றிய 17 வயது இளம் பெண் மரணம் !

பெற்றோர் வீட்டில் இல்லாத நேரம் காதலனுடன் காட்டுக் சென்ற யுவதி மரணமான செய்தி இலங்கையின் பண்டுவஸ்னுவர பகுதியில் நேற்றைய தினம் இடம் பெற்றுள்ளது. சம்பவம் தொடர்பில் வெளியான தகவலில் பண்டுவஸ்னுவர ரத்முளுகந்த பிரதேசத்தை சேர்ந்த 17 வயது யுவதி ஒருவரை பெற்றோர்

இலங்கைச் செய்தி

காதலால் பறிபோன 17 வயது இளம் பெண்ணின் உயிர்..! காதலனின் நிலை..?

காதல் வாழ வைப்பதை விட இப்போது சாக வைத்துக் கொண்டு இருக்கிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும் . எந்த பக்கம் திரும்பினாலும் காதலால் மரணங்களே நிகழ்கின்றது . அந்த வரிசையில் தான் இந்த மரணமும்..! திருகோணமலை சம்பூர் பொலிஸ் பிரிவிற்குற்பட்ட

இலங்கைச் செய்தி

வலி சுமக்கும் இலங்கை தமிழருக்கு கனடா பிரதமர் கொடுத்த நற்செய்தி..!

கனடா பிரதமர் எப்போதும் தமிழ் மக்களின் நலனில் அக்கறை உள்ளவர் என்பது அனைவரும் அறிந்தது தான் . இம்முறையும் அதை நிரூபித்து உள்ளார் . மே 18 நடந்த முள்ளிவாய்க்கால் நினைவு நாள் அன்று தன் அறிக்கையை விட்டுள்ளர் . இலங்கை