நடிகர் சரத்குமாரிடம் வேலை செய்த இவரால் வரலக்ஸ்மி சரத்குமாருக்கு பாலியல் துஷ்பிரயோகம்..!
May 10, 2018 502 Views

நடிகர் சரத்குமாரிடம் வேலை செய்த இவரால் வரலக்ஸ்மி சரத்குமாருக்கு பாலியல் துஷ்பிரயோகம்..!

பிரபல நடிகையும் பெண்களுக்காக போராடி வருபவருமான சரத்குமார் வரலக்ஸ்மி தனக்கு நடந்த பாலியல் கொடுமை பற்றி பேசி இருப்பது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது..!

நடிகை வரலக்ஷ்மி தற்போது பெண்களுக்கு எதிராக நடக்கும் பல விஷயங்களுக்கு எதிராக குரல் கொடுத்து வருகிறார்.
அவர் தற்போது சிறு வயதில் தன் வீட்டில் வேலை செய்த ஒருவர் தவறாக நடந்தது பற்றி ஒரு பேட்டியில் பேசியுள்ளார்.

சுந்தரமூர்த்தி என்ற ஒருவர் வரலக்ஷ்மியின் அப்பா சரத்குமாரிடம் வேலை செய்துள்ளார். சின்ன வயதில் வரலக்ஷ்மியிடம் தவறாக நடந்துள்ளார். எப்போதும் சீண்டுவது மற்றும் பாலியல் சேட்டைகள் செய்வது என்று . “அப்போது அது பற்றி யாரிடம் சொல்வது என்று கூட எனக்கு தெரியாது.

அவர் என்னிடம் தவறாக நடந்தார் என்பது வளர்ந்த பிறகு தான் எனக்கே புரிந்தது. அதனால் குழந்தைகளுக்கு மற்றவர்கள் தொடுவது பற்றி சொல்லிக்கொடுங்கள். யாரும் தகாத இடத்தில் தொட அனுமதிக்காதீர்கள் என சொல்லிகொடுங்கள்” என வரலக்ஷ்மி கூறியுள்ளார்.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
Next தொப்பையை குறைக்க இதை மட்டும் செய்யுங்கள்..! அடடே இத்தனை நாள் தெரியாம போச்சே என்று ஆச்சர்ய படுவீர்கள்..!

You might also like

சினிமா

நடிகர் விஜயிடம் பயந்து நடுக்கிய தனுஷ்..! காரணம் என்ன தெரியுமா ..!?

விஜய் தனக்கென ரசிகர் கூட்டம் வைத்திருப்பவர் கூட்டம் என்று சொல்லாது கடல் என்று கூட சொல்லலாம் அவர் படங்கள் ரிலீஸ் ஆகும் தருணத்தில் யாருடைய படம் ரிலீஸ் ஆனாலும் அவ்வளவு தான் .. தனுஷ் வேற மாதிரி அவரும் தன் உடலை

சினிமா

ஏ.ஆர். ரகுமானுக்கு இரண்டு தேசிய விருதுகள்

இசைப்புயல் ஏ.ஆர். ரகுமானுக்கு இரண்டு தேசிய விருதுகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. 65-வது தேசிய திரைப்பட விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. சிறந்த இசையமைப்பாளர், சிறந்த பின்னணி இசை என இருவிருதுகளுக்கு ஏ.ஆர்.ரகுமான் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார். 65-வது தேசிய திரைப்பட விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. இதில் சிறந்த தமிழ்

சினிமா

மோடியை எதிர்க்கின்றதா காலா

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் படம் என்றாலே மாஸ் தெறிக்கும். ஆனால், ரஞ்சித்துடன் ரஜினி கூட்டணி வைத்ததில் இருந்து மாஸ் மட்டுமின்றி கிளாஸாகவும் செம்ம ஸ்கோர் செய்கின்றார் ரஜினி. இந்நிலையில் காலா டீசர் வெளிவந்து பிரமாண்ட வரவேற்பு பெற, இதில் பல குறியீடுகள்