விஜய் டிவியின் செல்லப்பிள்ளை  விபத்தில் திடீர் மரணம்…! அதிர்ச்சியில் விஜய் டிவி..!
May 11, 2018 3003 Views

விஜய் டிவியின் செல்லப்பிள்ளை விபத்தில் திடீர் மரணம்…! அதிர்ச்சியில் விஜய் டிவி..!

விஜய் டிவியில் ஒருவர் வந்து போனாலே பிரபலம் ஆகிவிடுவார் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. அப்படி வந்து தொடர்ந்து போராடி வெற்றி பெற்ற இளைஞன் தான் இந்த ஹரி.

விஜய் டிவியின் செல்லப் பிள்ளையாக குறும்புகளின் மன்னனாக வலம் வந்தவன்..! சினிமா துறைக்கு அடுத்து அதிக ரசிகர்கள் டிவி ஆர்ட்டிஸ்ட்களுக்கு உள்ளனர். ரியாலிட்டி ஷோ மூலமும் சிலர் அதிக பிரபலமடைந்துவிடுகின்றனர்.

ஒரு பிரபல தனியார்தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகிவந்த கிங்ஸ் ஆஃப் டான்ஸ் என்ற ரியாலிட்டி ஷோவின் முதல் சீசனில் பங்கேற்ற ஹரி என்ற டான்சர் பைக் விபத்தில் நேற்று மரணமடைந்துள்ளார்.
இதை தொகுப்பாளர் பிரியங்கா தன் முகநூல் பக்கத்தில் உறுதி செய்துள்ளார்.
இளம் வயதில் ஹரியின் மரணம் பலருக்கும் அதிர்ச்சி கொடுத்துள்ளது. மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous தந்தையின் வாகனத்தில் மோதுண்டு ஐந்து வயது சிறுமி பரிதாபமாக பலி !
Next " ஆறுமுகத்தின் நாக்கில் என்ன சுளுக்கா...?" - கேட்கிறார் நாடாளூமன்ற உருப்பினர் எம் திலகராஜ்

You might also like

சினிமா

நயன்தரா பற்றிய அதிர்ச்சித் தகவல்

பிரபல நடிகை நயன்தாரா பற்றிய அதிர்ச்சித் தகவலொன்று வெளியாகியுயள்ளது. விக்னேஷ் சிவனும், நயன்தாராவும் திருமணம் செய்ய இருக்கும் நிலையில், முன்பு காதலித்து பிரிந்த பிரபுதேவாவும் நயன்தாராவும் மீண்டும் இணைய இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. சில வருடங்களுக்கு முன்பு பிரபுதேவாவும் நயன்தாராவும் காதலித்தனர்.

சினிமா

மலையாள சுப்பர் ஸ்டாருடன் ஜோடி சேரும் பிரபல நடிகை

மலையாள சுப்பர் ஸ்டார் மம்முட்டியுடன் முதல் முறையாக தென்னிந்தியாவின் முன்னணி நடிகை திரைப்படமொன்றில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். தமிழ், தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக வலம் அனுஷ்கா, முதல் முறையாக மலையாளப் படத்தில் மம்முட்டிக்கு ஜோடியாக நடிக்க இருக்கிறார். கர்நாடக மாநிலம் பெங்களூருவை சொந்த ஊராக

சினிமா

பாலா சொன்ன ஒரு வார்த்தை! ஜீ.வி.பிரகாஷ் நெகிழ்ச்சி

நாச்சியார் படத்தில் காத்து என்கிற காத்தவராயன் வேடத்தில் நடித்துள்ள ஜீ.வி.பிரகாஷுக்கு தற்போது பாராட்டுக்கள் குவிந்து வருகிறது.. அதற்காக ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ள ஜீ.வி.பிரகாஷ் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளார். அவர் கூறியிருப்பதாவது.. “எப்போதுமே பாலா சார் படத்தில் நடிப்பது என்பது பல நடிகர்களின்