ஏழு வயது சிறுமி ஏழு மணித்தியாலங்களாக தந்தையின் உயிர் காக்க குழுகோசை கையில் ஏந்தி நின்ற பரிதாபம் ..! இப்படியும் மிருகங்கள் ..!
May 12, 2018 739 Views

ஏழு வயது சிறுமி ஏழு மணித்தியாலங்களாக தந்தையின் உயிர் காக்க குழுகோசை கையில் ஏந்தி நின்ற பரிதாபம் ..! இப்படியும் மிருகங்கள் ..!

உடல் நலம் குன்றி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட தன் தந்தையின் உயிரை காக்க 7 வயது சிறுமி 7 மணிக்கும் அதிகமான நேரம் தன் கையால் குளுக்கோஸ் பாட்டிலை ஏந்தி நின்ற பரிதாபம் மஹாராஷ்ட்டிர மானிலத்தில் நடந்துள்ளது

 

ஒரு டிரிப் (drip stand) கூட இல்லாத அரசு மருத்துவமனையா மஹாராஷ்டிரா மாநிலத்தில் உள்ள ஔரங்காபாத் அரசு பொது மருத்துவமனை என பலரும் விசனம் தெரிவித்துள்ளனர்

 

முகனூலில் வெளியாகியுள்ள மேற்படி சம்பவம் தொடர்பான புகைப்படமொன்று மஹாராஷ்ட்டிர மானிலத்தில் மிகப் பெரும் அதிர்வலைகளை ஏற்படுத்தியுள்ளதோடு இந்தியா முழுக்க பரவலான விமர்சனங்களும் முன்வைக்கப்படுகின்றன இது ஆளும் பா ஜ க ஆட்சியின் ஆட்சியில் கீழுல்ல மாகானமாகும்  என்றும் தெரிவிக்கப்படுகிறது. 

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous 23 வயது பெண்ணுக்கும் 13 வயது சிறுவனுக்கும் நடந்த திருமணம் ..! முதலிரவுக்கு சென்ற மணபெண்ணுக்கு நடந்த அதிர்ச்சி..!
Next 100 க்கு மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்த பிரபல நடிகை மாரடைப்பால் திடீர் மரணம்..! சோகத்தில் மூழ்கிய திரையுலகம்..!

You might also like

இந்தியச் செய்தி

“நீட்”குடித்த இன்னொரு உயிர்…! அனிதாவை போல் இன்னொரு மாணவி துடிதுடித்து மரணம்..!

மனசாட்சி இல்லாத இந்திய அரசால் பலியாகும் உயிர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துக் கொண்டே போகிறது… எத்தனை போராட்டங்கள் எதனையும் கண்டுகொள்வதாக இல்லை அரசு ..! இந்த நேரத்தில் நீட் தேர்வால் அனிதாவை போல் இன்னொரு உயிரும் பலியாகி இருக்கிறது… புதுவை அரும்பார்த்தபுரம் பாரதிதாசன்

இந்தியச் செய்தி

முனைவர் பட்டத்துக்காகவே மாணவிகளை பாலியலில் ஈடுபடுத்தியதாக கூறியுள்ளார் – பேராசிரியர் நிர்மலா தேவி

மாணவிகளை பாலியலுக்கு உட்படுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டு விசாரணைக்குட்படுத்தப்பட்டுள்ள மதுரையில் உள்ள பிரபல கல்லூரியின் பேராசிரியர் நிர்மலா தேவி மேற்படி கூறியுள்ளார் இதுகுறித்த விசாராணைகளின் போது இந்த செயல்பாட்டுக்கு மேலும் பல பேராசிரியர்கள் தனக்கு உதவியளித்ததாகவும் தெரிவித்துள்ளார் மேலும் ஒரு

இந்தியச் செய்தி

ஸ்டெர்லைட் ஆலை வழமைபோல் இயங்குகிறது” இனியும் இயங்கும் . மக்கள் செத்தால் நாம் என்ன செய்ய.? இவன் எல்லாம் மனிதனா.?

இந்திய அரசும் இவனுகளும் அழிந்து போகட்டும் என்று சொல்ல தோன்றுகிறது. இத்தனை உயிர்கள் செத்து மடிந்த பின்பும் எனக்கென்ன என்று இவனுகளின் பேட்டி குமுற வைக்கிறது . இப்படியும் மனித ஜென்மங்கள் இருக்கிறது என்று நினைக்கும் போது நெஞ்சம் எரிகிறது..! இத்தனைக்குப்