இன்னுமொரு பிரபல தொகுப்பாளினி தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டார் ! – புகைப்படங்கள் உள்ளே …

இன்னுமொரு பிரபல தொகுப்பாளினி தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டார் ! – புகைப்படங்கள் உள்ளே …

பிரபலமாவதற்காக எதையும் செய்யத் துணிகிற பலர் இன்று உலகில் நம் முன்னால் பிரபலம் அடந்துள்ளனர் இதில் குறிப்பாக சில  பெண்கள் பலர் தங்களது அழகு மேனியை காட்டி ஆளை மயக்கி வருகின்றனர்

பிரபலமாவதற்கு முன்பே பிரபலமாவதற்காக உடல் அழகை கவர்ச்சியாக காட்டும் பல இளம் யுவதிகளுக்கு மத்தியில் ஏற்கனவே பிரபலமான பலர் தன் பிரபலத்தை தக்கவைத்துக்கொள்ள.

தன் கவர்ச்சியை மேலும் மேலும் பல கோணங்களில் வெளிநாட்டு வருகின்றனர் அந்த வகையில் இன்னுமொரு தொலைக்காட்சியின் பிரபல நடிகை ஒருவர் தனது கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை இணையத்தளத்தில் பதிவேற்றி ரசிகர்களை பதற வைத்திருக்கிறார் இவர் ரூமா ஷர்மா

 

Previous ஹஜ்ரி ஆண்டுக்கான ரமலான் மாத தலைபிறையை தீர்மானிக்கும் மாநாடு எதிர்வரும் புதன்கிழமை! - கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல்
Next விஜய் டிவி தொகுப்பாளினி டிடியின் ஆட்டம் அம்பலம்..! டிடி யா இப்படி என ஷாக் ஆன ரசிகர்கள்..!

About author

You might also like

இலங்கைச் செய்தி

“ரோஸியால் வந்த வாசி” – கொழும்பு சாரதிகளுக்கு மகிழ்ச்சிகரமான செய்தி

வாகன தரிப்பிடங்களில் அறவிடப்படும் அபராதம் இனி இல்லை…! “ரோசியால் வந்த வாஸி” என வாகன சாரதிகள் புகழாரம் கொழும்பில் மாநகர சபை எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வாகனங்களை தரிப்போருக்கு தான்னியங்கி இயந்திரங்கள் மூலம் கட்டணங்கள் அறவிடப்படும் நடைமுறை தற்போது உள்ளது. எனினும் இந்த

Uncategorized

யாழ்பாணத்தில் 21 வயது யுவதி தீயில் கருகி மரணம் !

யாழ்ப்பாணம் இனுவில் மேற்கு இனுவிலை சேர்ந்த 21 வயது யுவதி ஒருவர் எதிர்பாராதவிதமாக தீ பற்றி மரணமாகியுள்ளார் சம்பவம் தொடர்பில் தெரியவருவதாவது கடந்த 6ம் திகதி தனது வீட்டு அடுப்பில் ஏற்கனவே எரிந்த தனல் இருப்பது தெரியாமல் குறித்த யுவதி அதன்

Uncategorized

விராட் கோஹ்லி வெளியேற்றப்பட்டார் – ஐ பி எல்

ஐ.பி.எல் தொடரின் 39 ஆவது போட்டியில் சன்ரைசேர்ஸ் மற்றும் பெங்களூர் அணிகள் ஹைதராபாத் ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச மைதானத்தில் பலப்பரீட்சை நடத்தின. இப்போட்டியில் வில்லியம்சன் மற்றும் சஹிப் அல் ஹசன் ஆகியோரின் அபார இணைப்பாட்டத்தின் உதவியுடன் சன்ரைசேர்ஸ் அணி, பந்துவீச்சுக்கு சாதகமான ஆடுகளத்தில்