கேரள மாணவிக்கு கோவையில் நடந்த சம்பவம் ! பரபரப்பாகும் கோவை பல்கலைக்கழகம் !
May 14, 2018 130 Views

கேரள மாணவிக்கு கோவையில் நடந்த சம்பவம் ! பரபரப்பாகும் கோவை பல்கலைக்கழகம் !

கேரள மாநிலத்தை நேர்ந்த மாணவி ஒருவர் கோவை பாரதியார் கல்லூரியில் வலுகட்டாயமாக டிஸி வழங்கப்பட்டு வெளியேற்ரப்பட்டுள்ளார் .

பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வரும் இந்த செய்தி தொடர்பில் பாதிக்கப்பட்ட மாணவி ஹரிதா ஊடகங்களுக்கு விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

“கடந்த நவம்பர் மாதம் 1-ம் தேதி விடுதியில் இருந்த சக மாணவிக்கு இரவு நேரத்தில் உடல்நிலை மோசமானது. இதையடுத்து,அவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டுமென விடுதி காப்பாளர் பிரேமாவிடம் கேட்டோம். ஆனால்,மருத்துவமனை அழைத்து செல்ல ஆம்புலன்ஸ் கொடுக்க மறுத்ததுடன், பிரேமா விடுதியையும் பூட்டிவிட்டார்.

நீண்ட போராட்டத்துக்குப் பிறகு மருத்துவமனைக்கு சென்றோம். ஆனால், மீண்டும் ஹாஸ்டலுக்கு வந்தபோது, கதவை மூடிவிட்டனர். நாங்கள் எவ்வளவு முயற்சித்தும், கதவை திறக்கவில்லை. இரவு முழுவதும், நாங்கள் வெளியேதான் இருந்தோம். பின்னர், விடுதி தலைமை காப்பாளர் தர்மராஜ் மற்றும் எங்களது துறைத் தலைவர் வேலாயுதம் ஆகியோர் சக மாணவிகள் முன்னிலையில் வகுப்பறையில் என்னை அவமானப்படுத்தினர்.

குறிப்பாக, துறைத் தலைவர் வேலாயுதம், என்னை அவரது அறைக்கு அழைத்து சென்று, அறையினை பூட்டி, மிகவும் ஆபாசமாக தகாத வார்த்தைகளில் பேசினார். மேலும், வலுக்கட்டாயமாக மாற்று சான்றிதழ் அளித்து, பல்கலைகழகத்தில் இருந்து வெளியேற்றிவிட்டார்” என்றார். இந்த பிரச்சினை தொடர்பான விசரனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

Previous ஸ்ரீதிவ்யாவிற்கு டும் டும் டும். மாப்பிள்ளை இவர் தானாம்..!
Next அநியாயமாக கொல்லப் பட்ட அப்பாவி குழந்தை ..! இப்படியும் சில மிருகங்கள்..!

You might also like

இந்தியச் செய்தி

23 வயது பெண்ணுக்கும் 13 வயது சிறுவனுக்கும் நடந்த திருமணம் ..! முதலிரவுக்கு சென்ற மணபெண்ணுக்கு நடந்த அதிர்ச்சி..!

காதல் எப்போ எப்படி வரும் என்று தெரியாது தான் அதுக்காக இப்படி காதல் வருமா.? இது காதலா? எங்க போகுது இந்த கால பிள்ளைகளின் வாழ்க்கை..? கேள்விகள் மட்டுமே இருக்கிறது பதிலை தான் தேடி அலைய வேண்டிய நிலை . கிடைக்கப்

இந்தியச் செய்தி

15 வயது பெண்ணுக்கு நடந்த கொடூரம்..! துடிதுடிக்க வைத்து கொன்ற கொடூரர்கள் ..!

தற்போது இந்தியாவில் கொலை என்பது சர்வ சாதாரணமாகி உள்ளது .. பச்சை குழந்தைகள் குமரிகள் வயதானவர்கள் என்று யாரையும் யாரும் விட்டு வைப்பதில்லை. எப்படி இரக்கமற்று நடந்துகொள்கிறார்கள் என்று தான் தெரியவில்லை ..! இந்தியாவில் 15 வயது சிறுமியை அவரின் இரண்டு

இந்தியச் செய்தி

கர்நாடகா முதல்வராக போகும் இவரது இரண்டாவது மனைவி தான் மகள் வயது இருக்கும் பிரபல தமிழ் திரைப்பட நடிகை இவராம்..! அட இவரா நீங்களே பாருங்கள்..!

இந்திய அரசியல் எங்கே போகுது என்றே தெரியாத நிலையில் இன்னுமொரு கேரள தேர்தல் முடிவுகள். அட ஆமாங்க எல்லா பாஜக சென்ற இடம் எல்லாம் சிறப்பே…! குமாரசாமி டிசம்பர் 16, 1969ம் ஆண்டு பிறந்தவர். இவர் தான் இன்று கர்நாடகா அரசியலின்