நட்டு வைத்தவரை அடையாளம் கண்டு கிளைகளை அசைத்த ஆலமரம் – கரூரில் சம்பவம் !
May 14, 2018 1133 Views

நட்டு வைத்தவரை அடையாளம் கண்டு கிளைகளை அசைத்த ஆலமரம் – கரூரில் சம்பவம் !

பதினோரு வயதில் தான் வைத்த மரக்கன்றை 27 வருடங்களின் பின்னர் போய் பார்த்த இளைஞர் பூரிப்படைந்துள்ளார்.

கரூர் மாவட்டம், மண்மங்கலம் ஒன்றியத்தில் புஞ்சை கடன்பன்குறிச்சி என்ற கிராமத்தில் மேற்படி சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

பதினோரு வயதில் தான் வைத்த மரக்கன்றை 27 வருடங்களின் பின்னர் போய் பார்த்த இளைஞர் பூரிப்படைந்துள்ளார்.

கரூர் மாவட்டம், மண்மங்கலம் ஒன்றியத்தில் புஞ்சை கடன்பன்குறிச்சி என்ற கிராமத்தில் மேற்படி சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

சம்பவம் தொடர்பில் வெளியாகியுள்ள மேற்படி சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய சாதிக் அலி தான் பதினோராவது வயதில் பாடசாலையில் நட்டு வைத்த முதல் ஆலமரக் கன்று வளர்ந்து விருட்சம் விட்டு நிற்பதை பார்த்து பூரிப்படைந்துள்ளார் மேற்படி சம்பவம் பரபரப்பாகியுள்ளது .

சாதிக் அலி இன்றளவும் பல மரக்கன்றுகளை நாட்டியும் பல்வேறு சமூக சேவைகளையும் செய்துவரும் அவர் எதிர்பாராத விதமாக தான் படித்த பாடசாலைக்கு செல்ல நேரிட்ட போது தான் நட்டு வைத்த ஆலமரம் ஆடி அசைவதை பார்த்து தன்னை அம்மரம் நினைவு வைத்து என்னை வரவேற்கிறது என்றும் நெகிழ்ந்துள்ளார்

Previous அநியாயமாக கொல்லப் பட்ட அப்பாவி குழந்தை ..! இப்படியும் சில மிருகங்கள்..!
Next தேயிலை மலைகளில் வெற்றிலை, பூக்களோடு வித்தியாசமான கொண்டாட்டம் !

You might also like

நிமிடச் செய்திகள்

பால் மாவும் விலை அதிகரிக்கிறது !

பால் மா விலை அதிகரிப்பு….!! 400 கிராம் 20 ரூபாவிலும் 1 கிலோ 50 ரூபாவிலும் அதிகரிக்கிறது… பால் மா விலையை அதிகரிப்பதற்கு நுகர்வோர் அலுவல்கள் அதிகாரசபைக்கு வாழ்க்கைச் செலவுக் குழு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. 400 கிராம் நிறையுடைய பால் மா

நிமிடச் செய்திகள்

பெற்றோரால் பறிபோன அப்பாவி இரு உயிர்கள் ..! திடுக்கிட வைக்கும் காரணம்..!

காதல் எதிர்ப்புகளால் தொடரும் தற்கொலைகள் ..இதற்கு முடிவே கிடையாதா என்று தோன்றுகிறது எத்தனை எத்தனை உயிர்கள்…! இறைவன் தான் இனி மக்களை காப்பாற்ற வேண்டும்… இந்தியாவில் காதலன் தற்கொலை செய்து கொண்ட ஐந்து நாள் கழித்து காதலியும் தூக்கிட்டு தற்கொலை செய்து

நிமிடச் செய்திகள்

ஈழ தமிழ் பெண்ணின் அசத்தல் ..! குவியும் பாராட்டுகள் ..! நீங்களும் பாராட்ட நினைத்தால் பகிரலாமே..!

தமிழர் பெருமை எங்கு நடந்தலும் எப்போது நடந்தாலும் பாராட்டாலாம் அந்த வரிசையில் ஈழ தமிழ் பெண் தன் குழுவினர் உடன் இணைந்து திறம்பட செய்ற்பட்டது பாரட்டு பெற்று வருகிறது…! உலகிலேயே மிகவும் பிரபலமான சட்டம் பயிலும் மாணவர்களுக்காக Willem C. Vis