நான் இவரை மிகவும் நேசித்தேன் . குஷ்பு வராவிட்டால் இவரை தான் காதலித்திருப்பேன்..! கண் கலங்கிய சிந்தர் – சி .
May 15, 2018 2783 Views

நான் இவரை மிகவும் நேசித்தேன் . குஷ்பு வராவிட்டால் இவரை தான் காதலித்திருப்பேன்..! கண் கலங்கிய சிந்தர் – சி .

நடிகர் இயக்குனர் சுந்தர் சி யை தெரியாதவர்கள் எவரும் இருக்க முடியாது . சூப்பர் ஹிட் திரைப்படங்கள் கொடுத்துக்கொண்டிருப்பவர் மட்டுமல்ல எங்கள் தங்க தலைவி குஷ்பு அவர்களின் கணவரும் ஆவார் .

சுந்தர்.சி-குஷ்பு ரசிகர்கள் அனைவருக்கும் மிகவும் பிடித்த ஜோடி. இவர்களுக்கு இரண்டு மகள்களும் உள்ளனர்.
இந்நிலையில் சுந்தர்.சி சமீபத்தில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் கலந்துக்கொண்ட போது, அவரிடம் சில நாயகிகளின் புகைப்படங்களை காட்டினர்.

அப்போது மறைந்த நடிகை சௌந்தர்யா புகைப்படத்தை காட்ட, அந்த நேரத்தில் சுந்தர்.சி கொஞ்சம் எமோஷ்னல் ஆனார்.
பிறகு ‘குஷ்பு என் வாழ்க்கையில் வரவில்லை என்றால் கண்டிப்பாக இந்த பெண்ணிடம் என் காதலை கூறியிருப்பேன்.
அந்த அளவிற்கு எனக்கு பிடித்த நாயகி அவர், எப்போதும் சௌந்தர்யாவுடன் அவருடைய அண்ணன் இருப்பார், இறக்கும் போது கூட இருவரும் சேர்ந்து இறந்துவிட்டனர்’ என்று உருக்கமாக பேசினார். எத்தனை நல்ல நடிகை என்பதை தாண்டி நல்ல பெண் தெரியுமா அவர் ..?
கடவுள் நல்லவர்களை வாழ விடுவதில்லை என கண் கலங்கி உள்ளார் சுந்தர் சி. உண்மையில் நாமும் செளந்தர்யாவ மிஸ் பண்றோம் . மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous இன்று இரவு முதல் பஸ் கட்டணம் அதிகரிப்பு - இலங்கை
Next வட்டால் நாகராஜ் படுதோல்வி- கர்னாடகா சட்ட பேரவை தேர்தல்

You might also like

சினிமா

பிக்பாஸ் திரை மறைவில் நடந்த மிக கேவலமான விடயங்கள் ..! உண்மையை வெளியிட்டு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்திய சுஜா வருணி..!

2017 ல் சூப்பர் ஹிட் ஆன தமிழ் டிவி நிகழ்ச்சி என்ன என்று கேட்டால் எல்லோரும் தயங்காமல் யோசிக்காமல் சொல்லும் ஒரே நிகழ்ச்சி பிக் பாஸ் . சிறியவர் முதல் பெரியவர் வரை அனைவரையும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி கவர்ந்தது என்பது

சினிமா

தாய்லாந்தில் நடைபெற்ற கொரில்லா திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு

நடிகர் ஜீவா கதாநாயகனாக நடித்து வரும் கொரில்லா திரைப்படத்தின் இரண்டாம் கட்டப் படப்பிடிப்பு தாய்லாந்தில் நடைபெற்றுள்ளது. டான் சாண்டி இயக்கத்தில் ஜீவா நடிப்பில் உருவாகி வரும் `கொரில்லா’ படத்தின் இரண்டாவது கட்ட படப்பிடிப்புக்காக தாய்லாந்து சென்ற படக்குழு அங்கு படப்பிடிப்பை முடித்து

சினிமா

மீண்டும் இணையும் வெற்றிப்படக் கூட்டணி

பிரபல இயக்குனர் ஏ.எல்.விஜய் மற்றும் இசைப்பாளர் ஜீ.வி. பிரகாஷ ஜோடியின் கூட்டணி பல வெற்றிப்படங்களை வழங்கியுள்ள நிலையில், இந்தக் கூட்டண மீளவும் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. ஜி.வி.பிரகாஷ் நடிப்பில், சமீபத்தில் வெளியான படம் ‘நாச்சியார்’. பாலா இயக்கிய இப்படத்தில்