ஃபேஸ்புக்கில் மெய்மறந்த பெண்ணுக்கு நடந்த கொடுமை ..! பெண்களே உஷார் ..!

ஃபேஸ்புக்கில் மெய்மறந்த பெண்ணுக்கு நடந்த கொடுமை ..! பெண்களே உஷார் ..!

இதெல்லாம் என்ன சொல்வது என்று தெரியவே இல்லை . ஏன் இப்படி பெண்கள் ஏமாறுகிறார்கள் .? எத்தனை செய்திகள் பார்த்தாலும் கேட்பதாக இல்லை . மீண்டும் மீண்டும் நினைவு படுத்துகிறோம். தயவு செய்து திருந்துங்கள் ..!

ஃபேஸ்புக் காதல்.. முற்றுலும் பொய் என்று அனைவருக்கும் தெரிந்தாலும், சிலரின் அசாத்திய வாய் திறமையால்.. இளம்பெண்கள் ஏமாறுவது நடந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது..

சென்னையில் பேஸ்புக் காதலினால், இளம் பெண் ஒருவருக்கு அவரின் தந்தை வயதுள்ள ஒருவர், ஓட ஓட விரட்டி தாலி கட்டி அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.
திருவேற்காடு பகுதியை சேர்ந்த வீரசாமியின் மகள் சுமித்ரா. இவர் அதே பகுதியில் ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை பார்த்து வந்தார். இவர், ஃபேஸ்புக் மற்றும் வாட்ஸ்அப் போன்றவற்றில் அதிக நேரம் சாட் செய்வதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தார்.

இந்நிலையில், முகநூலின் மூலம், சென்னை தேனாம்பேட்டை சேர்ந்த வேலு சுமித்ராவுக்கு அறிமுகமாகி நட்பாகி, பின் அவர்களுக்குள் காதல் வந்துள்ளது. வேலுக்கு ஏற்கனவே திருமணமாகி, சுமத்ரா வயதில் ஒரு பெண்ணும் உள்ளது.

ஆனால், வேலு இந்த விடயத்தை மறைத்து அந்த இளம் பெண் சுமித்ராவிடம் பழகியுள்ளார். காதல்கோட்டை படம் போலவே முகம் பார்க்காமல் காதலித்துவந்த இருவரும், கடந்த மாதம் 24ம் தேதி நேரில் சந்திக்க வேண்டும் என்று சுமித்ராவை வேலு அழைத்துள்ளார்.

நேரில் வந்த சுமித்ரா அதிர்ச்சியில் உறைந்து நின்றுள்ளார். அப்போது திடீரென வேலு தான் எடுத்து வந்த தாலியை சுமத்ரா கழுத்தில் கட்ட முயற்சிக்கவே, அவர் அலறி அடித்து கொண்டு ஓடியுள்ளார். இருந்தும் விடாப்பிடியாக தாலி கட்டிவிட்டார் வேலு.
பின் ஒருவழியாக அங்கிருந்து தப்பியோடிய சுமித்ரா தன் பெற்றோரிடம் கூறி திருவேற்காடு காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தனர். போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து வேலுவை கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர்.
கடந்த சில நாட்களுக்கு முன், ஜாமினில் வெளியே வந்த வேலு, சுமித்ரா வீட்டிற்கு சென்று, மரியாதையாக என்னுடன் குடும்பம் நடத்த வா.. என்றும், வரவில்லை எனில் உன்னை கொள்ளை செய்து விடுவேன் என தெரிவித்துள்ளார்.

இதனை அடுத்து, மீண்டும் திருவேற்காடு போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து, வேலுவை சிறையில் அடைத்துள்ளனர்.மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous பிறந்து சில தினங்களே ஆன ஆண் சிசு ஒன்று ஆட்டோவில் வந்தவரால் வீசி செல்லப்பட்டுள்ளது!
Next கொழும்பு மாநகர சபையின் முதலாவது கூட்டத்தில் 14 லட்ச ரூபாய் சாப்பாட்டுக்கு மட்டும் !!! பில் உள்ளே !

About author

You might also like

டீக்கடை டிப்ஸ்

கட்டிலில் குதிரை பலம் வேண்டுமா .! இதோ வழி ..ஆண்களுக்கான பதிவு ..!

அனைத்திலும் கெட்டிக்காரன் உங்களுக்கு கட்டிலில் தான் பிரச்சனையா.? உடனடியாக குதிரை பலம் வேண்டுமா.? இதை செய்யுங்கள்..! விந்தணுவை அதிகரிக்க உதவும் அசத்தலான 10 உணவுகள்!!! இன்றைய காலத்தில் நிறைய பேருக்கு கருவுறுதலில் பிரச்சனை இருக்கிறது. இத்தகைய பிரச்சனை வருவதற்கு காரணம் ஆரோக்கியமற்ற

டீக்கடை டிப்ஸ்

நண்பனின் முதலிரவில் நண்பர்களின் கலாட்டா..! என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்..!

எப்போதுமே நண்பர்களின் கலாட்டா வித்தியாசமாக இருக்கும்.ஏதாவது ஒன்று செய்துகொண்டு இருப்பார்கள் ஆனால் எல்லாமே ரசிக்க கூடியதாக இருக்கும். திருமணம், நிச்சயதார்த்தம், புதுமனை புகுவிழா, பூப்புனித நீராட்டு விழா, 60ஆம் கல்யாண விழா, ஓய்வு பெறும் விழா போன்ற விழாக்களுக்கு பத்திரிகை அடிப்பது

டீக்கடை டிப்ஸ்

ஆண்களுக்கு நொடியில் அழகாக அழகு டிப்ஸ்..!

எப்பவுமே பெண்கள் பெண்கள் பெண்கள் தானா.? ஆண்கள் அழகாக இருக்க கூடாதா என்ன? ஆண்களுக்காகவும் இதோ அழகு டிப்ஸ் கொஞ்சம் .! உதடுகள் கருமையாக இருந்தால் லிப்ஸ்டிக்தான் போடணும்னு இல்லை. எலுமிச்சை சாற்றில் சர்க்கரையை சேர்த்து, சர்க்கரை கரைவதற்குள், அதனை உதடுகளில்