யாழ்ப்பாணத்தில் மது போதையில் மோட்டார் சைக்கிள் செலுத்திய பெண்களுக்கு ஏற்பட்ட கதி!!
May 16, 2018 339 Views

யாழ்ப்பாணத்தில் மது போதையில் மோட்டார் சைக்கிள் செலுத்திய பெண்களுக்கு ஏற்பட்ட கதி!!

யாழில்.மதுபோதையில் மோட்டார் சைக்கிள் செலுத்தி விபத்துக்குள்ளான இரு பெண்கள் வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

குறித்த இருவரும் யாழ்.போதனா வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.யாழ். இருபாலை பகுதியில் இருந்து யாழ் நகர் நோக்கி பயணித்த போதே இவர்கள் விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளனர்.

குறித்த இரு பெண்களும் மது போதையில் இருந்துள்ளதாகவும், அவர்கள் பயணித்த மோட்டார் சைக்களில் கட்டைப்பிராய் சந்திக்கு அருகில் விபத்துக்குள்ளாகியதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.இதனையடுத்து, விபத்துக்குள்ளானவர்களை வீதியில் சென்றவர்கள் மீட்ட போதிலும் அவர்கள் மது போதையில் நிலை தடுமாறிய நிலையில் இருந்துள்ளனர்.நம்ம தமிழ் பெண்களா இப்படி என்று கேட்கும் நிலை வந்துவிட்டது. கொடுமை கொடுமை
இருப்பவர்கள் இருந்தால் இந்த ஆட்டம் குறைந்திருக்கும்..!

இந்த விடயம் தொடர்பில் கோப்பாய் பொலிஸாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டது. சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த பொலிஸார் இரு பெண்களையும் மீட்டு யாழ்.போதனா வைத்தியசாலையில் அனுமதித்துள்ளனர்.

Previous ஒரு மகப்பேற்று வைத்திய நிபுணரின் கண்ணீர் பதிவு...
Next எந்த நேரத்தில் கனவு என்ன நடக்கும் ..!? கனவுகளின் பலன்கள் உங்களுக்காக இதோ..!

You might also like

மருத்துவம்

உறக்கமின்மை உடல் எடையை அதிகரிக்கும்

உறக்கமின்மை உடல் எடையை அதிகரிப்பதற்கு வழிகோலும் என விஞ்ஞான ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. குறிப்பாக சிறு பிராயத்தில் போதியளவு உறக்கமின்றி அல்லலுறும் சிறுவர் சிறுமியரின் உடல் பருமணடைவதாக ஆய்வாளர்கள் சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர். உறக்கத்திற்கும் உடல் எடை அதிகரிப்பிற்கும் இடையில் தொடர்பு காணப்படுவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. சிறு

பரபரப்பு

வேற்றுக்கிரக நுன்னங்கிகள் காணப்படுகின்றன ?

ஈர்ப்பு விசையை எதிர்த்து போராடும் வல்லமை நுன்னங்கிகளிடம் அதிகமாகக் காண்படுகின்றது ஈர்ப்பு விசயை எதிர்த்து போராடும் வல்லமை நுன்னங்கிகளுக்கு அதிகமாகக் காணப்படுவதாக புதிய ஆய்வுத் தகவல்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. அநேகமான மனிதர்களினால், புவியீர்ப்பு விசையை விடவும் நான்கு ஐந்து மடங்கு ஈர்ப்பு விசையையே

பரபரப்பு

இவர்களுக்கு உடனடியாக தூக்கு தண்டனை கொடுங்கள் .! சமந்தாவின் பேட்டியால் பரபரப்பு..!

சமந்தா என்றாலே எல்லாருக்கும் பிடிக்கும் காரணம் அவரின் அழகு மற்றும் குறும்புத் தனம். சமந்தா தென்னிந்திய சினிமாவின் முன்னணி நடிகை. இவர் தற்போது அரை டஜன் படங்களில் நடித்து வருகின்றார். திருமணத்திற்கு பிறகும் தொடர்ந்து பல படங்களில் இவர்நடித்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது,