யாழ்பாணத்தில் 21 வயது யுவதி தீயில் கருகி மரணம் !
May 16, 2018 268 Views

யாழ்பாணத்தில் 21 வயது யுவதி தீயில் கருகி மரணம் !

யாழ்ப்பாணம் இனுவில் மேற்கு இனுவிலை சேர்ந்த 21 வயது யுவதி ஒருவர் எதிர்பாராதவிதமாக தீ பற்றி மரணமாகியுள்ளார்

சம்பவம் தொடர்பில் தெரியவருவதாவது கடந்த 6ம் திகதி தனது வீட்டு அடுப்பில் ஏற்கனவே எரிந்த தனல் இருப்பது தெரியாமல் குறித்த யுவதி அதன் மேல் விறகுகளை அடுக்கி மண்ணெண்ணை ஊற்றி பற்ற வைக்க முயன்ற போது திடீரென பற்றிக் கொண்ட தீ

பெண்ணின் உடல் முழுக்க பரவத் தொடங்கியது தீக்காயங்களுடன் வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்ட யுவதி சிகிச்சை பலனின்றி நேற்று முன்தினம் மரணமானார்

Previous மகள் வயது பெண்ணோடு உறவுகொண்ட பிரபலம் ! - கர்னாடகா
Next திருமணத்தை வெறுத்த நடிகை கெளசல்யா..! எடுத்த அதிரடி முடிவு ..! கவலையில் ரசிகர்கள்..!

You might also like

Uncategorized

அன்று பணத்திற்காக ஸ்ரீதேவி உட்பட பிரபல நடிகைகள் செய்த கேவலமான செயல்கள்…!

பணம் என்றால் பிணமும் வாய் திறக்குமாம் இதில் நடிகைகள் மட்டும் என்ன விதிவிலக்கா..!? தமிழ் சினிமாவை கலக்கிக் கொண்டிருந்த நடிகைகள் பணத்திற்காக வாயதானவர்களை மணந்தார்கள் . நடிகைகள் என்றாலே தொழிதிபர்களை தான் அதிகமாக திருமணம் செய்துகொள்ள விரும்புவார்கள் என்ற விமர்சனம் பொதுவாக

Uncategorized

“ரோஸியால் வந்த வாசி” – கொழும்பு சாரதிகளுக்கு மகிழ்ச்சிகரமான செய்தி

வாகன தரிப்பிடங்களில் அறவிடப்படும் அபராதம் இனி இல்லை…! “ரோசியால் வந்த வாஸி” என வாகன சாரதிகள் புகழாரம் கொழும்பில் மாநகர சபை எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வாகனங்களை தரிப்போருக்கு தான்னியங்கி இயந்திரங்கள் மூலம் கட்டணங்கள் அறவிடப்படும் நடைமுறை தற்போது உள்ளது. எனினும் இந்த

Uncategorized

வட்டால் நாகராஜ் படுதோல்வி- கர்னாடகா சட்ட பேரவை தேர்தல்

கர்நாடகா சட்ட பேரவை தேர்தல் முடிவுகள் வெளிவரத்தொடங்கி இருக்கின்றன தமிழகத்துக்கு காவிரி நீரை தராமல் உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவையும் மதிக்காமல் ஆட்சி நடாத்தி வரும் கர்னாடகாவில் தற்போது சட்ட பேரவை தேர்தல் நடந்து முடிந்திருக்கிறது இதில் தமிழகத்துக்கு எதிராக பல கருத்துக்களை