திருமணத்தை வெறுத்த நடிகை கெளசல்யா..! எடுத்த அதிரடி முடிவு ..! கவலையில் ரசிகர்கள்..!
May 16, 2018 317 Views

திருமணத்தை வெறுத்த நடிகை கெளசல்யா..! எடுத்த அதிரடி முடிவு ..! கவலையில் ரசிகர்கள்..!

பக்கத்து வீட்டு பொண்ணு போல இருக்க என்று எல்லாரும் சொல்லும் அளவு அடக்கம் ஒடுக்கமாக இருக்கும் & இருந்த நடிகை கெளைசல்யா.

நடிகை கௌசல்யா தமிழ் சினிமாவில் 90 களில் முக்கிய ஹீரோயினாக இருந்தவர். பின் படவாய்ப்புகள் பெரிதளவில் இல்லா

போனது. அவருக்கு வயதும் 35 ஐ கடந்து விட்டது.
அண்மையில் அவருக்கு திருமணம் என செய்திகள் வைரலாக பரவியது. சில நாட்களில் அவர் எனக்கு இப்போதெல்லாம் திருமணம் இல்லை. திருமணம் குறித்த வந்த தகவல்கள் வெறும் வதந்தி என கூறினார்.

திருமணமே வேண்டாம் என சொல்லி வந்த அவரை தாய் திருமணம் செய்துகொள் என்று கட்டாய படுத்த “சாமியாராக போகிறேன் என்று கூறியுள்ளார். தற்போது
உத்ரா என்ற பக்தி படத்தில் அம்மன் சாமியாக நடிக்கவுள்ளாராம்.

இதனால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர். நிஜமாகவே சன்யாசி ஆக போகிறாரா என்று . இந்த நிலையில் உச்சகட்டம், நெல்லை சந்திப்பு படங்களை இயக்கிய நவீன் கிருஷ்ணா படத்தை இயக்குகிறாராம். இது படத்தோடு நின்று விடட்டம் . நிஜத்தில் வேண்டாம். எத்தனை சாமியார் தான் உலகில் .

மிக ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous யாழ்பாணத்தில் 21 வயது யுவதி தீயில் கருகி மரணம் !
Next பிறந்து சில தினங்களே ஆன ஆண் சிசு ஒன்று ஆட்டோவில் வந்தவரால் வீசி செல்லப்பட்டுள்ளது!

You might also like

சினிமா

சிவகர்த்திகேயன் தனுசுக்கு இவ்வாறு செய்யலாமா?

பிரபல நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தனது படத்தில் தனுஸ் பட நாயகியை ஜோடியாக இணைத்தக் கொள்ளும முயற்சியில் தீவிரமாக இறங்கியுள்ளார். தனுசுடன் நடித்து வரும் பிரபல நடிகையை, தன்னுடைய படத்தில் நடிக்க வைக்க முயற்சி செய்து வருகிறார் சிவகார்த்திகேயன். சிவகார்த்திகேயன் பொன்ராம் இயக்கத்தில்

சினிமா

ஸ்ரீரெட்டி மீதான தடை நீக்கம்

பிரபல நடிகை ஸ்ரீரெட்டி மீதான தடை, நடிகர் சங்கம் நீக்கிக்கொண்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. நடிகை ஸ்ரீரெட்டி இயக்குனர்கள், நடிகர்கள் மீது பாலியல் குற்றச்சாட்டை எழுப்பி வருகின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தெலுங்கு திரையுலகத்தைச் சேர்ந்த முன்னணி தயாரிப்பாளர்கள், இயக்குனர்கள், நடிகர்கள் மீது பாலியல் குற்றச்சாட்டை

சினிமா

நயன்தரா பற்றிய அதிர்ச்சித் தகவல்

பிரபல நடிகை நயன்தாரா பற்றிய அதிர்ச்சித் தகவலொன்று வெளியாகியுயள்ளது. விக்னேஷ் சிவனும், நயன்தாராவும் திருமணம் செய்ய இருக்கும் நிலையில், முன்பு காதலித்து பிரிந்த பிரபுதேவாவும் நயன்தாராவும் மீண்டும் இணைய இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. சில வருடங்களுக்கு முன்பு பிரபுதேவாவும் நயன்தாராவும் காதலித்தனர்.