நயந்தாரா “அந்த மாதிரி ” சீனில் நடிக்க மட்டும் ஒரு கோடி ரூபாயாம் ! என்ன படத்தில் தெரியுமா.?
May 17, 2018 515 Views

நயந்தாரா “அந்த மாதிரி ” சீனில் நடிக்க மட்டும் ஒரு கோடி ரூபாயாம் ! என்ன படத்தில் தெரியுமா.?

சிரஞ்சீவியின் 150 வது திரைப்படத்தின் கதாநாயகியாக நடிக்க பல முன்னணி கதநாயாகிகளிடம் பேச்சுவார்த்தைகள் நடந்து வந்த நிலையில்

இப்போது அந்த படத்தில் தென்னிந்திய லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயந்தாரா நடிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன
இந்த படத்தில் நடிப்பதற்கு மூன்று கோடி ரூபார் சம்பளமும் பேசி முடிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில்

கதையில் ஓரிடத்தில் நீச்சல் உடையில் நடிக்க வேண்டுமென மேலதிக விடயமான பேசப்பட்டுள்ளது இதனை அசால்டாக ஏற்றுக் கொண்ட நயந்தாரா அதற்காக மட்டும் மேலதிகமாக ஒரு கோடி ரூபாய் சம்பளம் வேண்டுமென கராராய் சொல்லிவிட்டாராம்.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

 

Previous மனைவியின் ஆடையை அணிந்து ரசிகர்களை ஆச்சர்ய பட வைத்த பிரபல நடிகர்...! அட நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இணைப்பு..!
Next பிரபல நடிகை 46 வயதில் கனடாவில் மரணம் ...! திரையுலகம் அஞ்சலி..!

You might also like

சினிமா

கமல்ஹாசனுக்கு பெரிய பிரபலங்களிடமிருந்து வந்த ஆதரவுகள்! ரசிகர்கள் உற்சாகம்

நடிகர் கமல்ஹாசன் இன்று தன் அரசியல் பயணத்தை தொடங்கிவிட்டார். காலை முதலே இந்த நிகழ்வுகள் ஆரம்பமாகிவிட்டது. ரசிகர்களிடையே உற்சாகமும், மக்களிடையே ஆர்வமும் இருப்பதை காணமுடிந்தது. பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பும் நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது. வழக்கம் போல சில அரசியல் விமர்சனங்கள் எழுந்தாலும் கமல் தன் ஸ்டைலில்

சினிமா

குரலால் ரசிகர்களை மயக்கிய பிரபல தமிழ் பாடகி மரணம்..! அதிர்ச்சியில் உறைந்த சினிமா திரையுலகம்..!

சில பாடல்கள் மனதை விட்டு அகலாது சில பாடகர்கள் உயிர் கொடுத்து அந்த பாடலை வைத்திருப்பார் அப்படி மனதை விட்டு அகலாத பாடல்களை பாடியவர் தான் ராஜேஸ்வரி … பாடகிகள் எல்லாம் இன்றைய காலகட்டத்தில் ரசிகர்களால் அவ்வளவாக குறிப்பிட்டு கூற முடியாது.

சினிமா

பிரியா வாரியார் இந்த ஹீரோவுடன் இணைந்து நடிக்கின்றாரா

புருவ அசைவு மூலம் பலரையும் கவர்ந்திழுத்த பிரியா வாரியார், பிரபல நடிகர் சித்தார்த்துடன் செல்பி எடுத்துக்கொண்டுள்ளார். ஒரு அடார் லவ் படத்தில் இடம் பெற்ற பாடலில் பிரியா வாரியார் புருவ அசைவு மூலம் ரசிகர்களை கவர்ந்திருந்தார். ‘ஒரு அடார் லவ்’ படத்தில்