மனைவியின் ஆடையை அணிந்து ரசிகர்களை ஆச்சர்ய பட வைத்த பிரபல நடிகர்…!  அட நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இணைப்பு..!
May 17, 2018 888 Views

மனைவியின் ஆடையை அணிந்து ரசிகர்களை ஆச்சர்ய பட வைத்த பிரபல நடிகர்…! அட நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இணைப்பு..!

நடிகர்கள் எல்லாருக்கும் பிடித்தமானவர்கள் . வித்தியாசமான வேடங்களில் பட்டையை கிளப்புவார்கள் . சில நடிகர்கள் எவ்வளவு முன்னிலை நடிகர் என்றாலும் தன் கதாபாத்திரத்திற்காக தன்னை மாற்றிக் கொள்வார்.

அந்த வரிசையில் நம்ம நடிகருக்கு முதலிடம் தாங்க ..! மலையாள சினிமாவில் நடிகர்களில் ஜெயசூர்யா மிகவும் வித்தியாசமானவர். அவர் படங்களுக்கு என்று தனி வரவேற்பு கிடைக்கும்.

இப்போது அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தும் வகையில் பெண் வேடம் போட்டு Njan Marykutty என்ற படத்தில் நடித்திருக்கிறார். விரைவில் இப்படம் வெளியாகவுள்ள நிலையில் ஜெயசூர்யாவின் ஒரு புகைப்படம் ரசிகர்களை ஆச்சரியப்பட வைத்துள்ளது.
அதாவது ஜெயசூர்யாவின் மனைவி புடவை வியாபாரம் செய்கிறாராம். அதற்கு ஜெயசூர்யா புடவை கட்டி பெண் வேடத்தில் தன் மனைவியின் வியாபாரத்திற்குவிளம்பரம் செய்துள்ளார்.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous தாயும் மகளும் சடலமாக மீட்பு..!அதிர்ச்சியில் மக்கள் ..!
Next நயந்தாரா "அந்த மாதிரி " சீனில் நடிக்க மட்டும் ஒரு கோடி ரூபாயாம் ! என்ன படத்தில் தெரியுமா.?

You might also like

சினிமா

இந்த நடிகருக்காக லண்டன் பயணம் செய்யும் ஹாரிஸ் ஜெயராஜ்

பிரபல ஹீரோ ஒருவருக்காக இசைப்பாளர் ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் லண்டன் சென்றுள்ளார். என்.ஜி.கே. படத்தை தொடர்ந்து சூர்யா அடுத்ததாக கே.வி.ஆனந்த் இயக்கத்தில் நடிக்க இருக்கும் புதிய படத்திற்கு இசையமைப்பதற்காக ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் மற்றும் கே.வி.ஆனந்த் லண்டன் சென்றுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. சூர்யா தற்போது செல்வராகவன்

சினிமா

நடிகர் சிவாஜி கனேசன் வீட்டிற்கு மருமகள் ஆகும் சுஜா வருணி..!

சுஜா வருணி பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் நடிப்பு ஓவர் என ரசிகர்களால் கிண்டல் செய்யப் பட்டவர். ஓவியா வெளியேறிய பின் பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் சென்று ஓவியா போல மாற முயற்சித்தவர் என்ற குற்றச்சாட்டு வேற. . கடந்த வருடம் பிக்

சினிமா

விவசாயத்தை கற்றுக்கொள்ளும் நடிகர் கார்த்தி

பிரபல நடிகர் கார்த்தி விவசாயம் கற்றுக்கொள்வதில் ஆர்வம் காட்டி வருகின்றார். நடிகர் கார்த்தி விவசாயத்தில் உள்ள ஆர்வத்தால் நேரடியாக சென்று விவசாய முறையை நேரில் பார்த்தும், விவசாயம் செய்கிறவர்களின் அனுபவங்களையும் கேட்டு அறிந்து கொள்கிறார். நடிகர் கார்த்தி விவசாயிகளுக்கு ஆதரவான கருத்துக்களை