மனைவியின் ஆடையை அணிந்து ரசிகர்களை ஆச்சர்ய பட வைத்த பிரபல நடிகர்…!  அட நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இணைப்பு..!
May 17, 2018 890 Views

மனைவியின் ஆடையை அணிந்து ரசிகர்களை ஆச்சர்ய பட வைத்த பிரபல நடிகர்…! அட நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இணைப்பு..!

நடிகர்கள் எல்லாருக்கும் பிடித்தமானவர்கள் . வித்தியாசமான வேடங்களில் பட்டையை கிளப்புவார்கள் . சில நடிகர்கள் எவ்வளவு முன்னிலை நடிகர் என்றாலும் தன் கதாபாத்திரத்திற்காக தன்னை மாற்றிக் கொள்வார்.

அந்த வரிசையில் நம்ம நடிகருக்கு முதலிடம் தாங்க ..! மலையாள சினிமாவில் நடிகர்களில் ஜெயசூர்யா மிகவும் வித்தியாசமானவர். அவர் படங்களுக்கு என்று தனி வரவேற்பு கிடைக்கும்.

இப்போது அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தும் வகையில் பெண் வேடம் போட்டு Njan Marykutty என்ற படத்தில் நடித்திருக்கிறார். விரைவில் இப்படம் வெளியாகவுள்ள நிலையில் ஜெயசூர்யாவின் ஒரு புகைப்படம் ரசிகர்களை ஆச்சரியப்பட வைத்துள்ளது.
அதாவது ஜெயசூர்யாவின் மனைவி புடவை வியாபாரம் செய்கிறாராம். அதற்கு ஜெயசூர்யா புடவை கட்டி பெண் வேடத்தில் தன் மனைவியின் வியாபாரத்திற்குவிளம்பரம் செய்துள்ளார்.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous தாயும் மகளும் சடலமாக மீட்பு..!அதிர்ச்சியில் மக்கள் ..!
Next நயந்தாரா "அந்த மாதிரி " சீனில் நடிக்க மட்டும் ஒரு கோடி ரூபாயாம் ! என்ன படத்தில் தெரியுமா.?

You might also like

சினிமா

ரஜிகாந்தின் புத்தாண்டு வாழ்த்து

உரிமையை நிலைநாட்ட வாழ்க்கையே போராட்டமாகி விட்டது என்று நடிகர் ரஜினிகாந்த் தமிழ் புத்தாண்டு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துள்ளார். தமிழ்ப்புத்தாண்டு தினம் இன்று தமிழகம் முழுவதும் உற்சாகமாகக் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. இன்று அதிகாலை ஆலயங்களில் சிறப்பு வழிபாடுகள் நடத்தப்பட்டன. தமிழ்ப்புத்தாண்டை முன்னிட்டு அரசியல் கட்சித்

சினிமா

ராய் லட்சுமி தொடர்பில் மம்முட்டி வெளியிட்ட புகைப்படம் உண்மையானதா?

மலையாள திரை உலகின் சுப்பர் ஸ்டார் மம்முட்டி அண்மையில் தன்னுடன் இணைந்து நடித்து வரும் கதாநாயகியான ராய் லட்சுமி குறித்த புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டிருந்தார். ராய் லட்சுமி, வாயில் சூரியனை விழுங்குபடியான புகைப்படத்தை எடுத்து அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தி இருக்கிறார் மம்முட்டி. மம்முட்டி

சினிமா

நடிகர் அஜித் யாருக்கும் தெரியாது ஈழத் தமிழ் மக்களுக்கு செய்த செயல் …! 13வருடங்களின் பின் வெளிவந்ததால் அதிர்ச்சி

சினிமாவில் உள்ள ஒருசிலர் ஒரு சிறிய உதவியை செய்தால் கூட அதை வெளிச்சம் போட்டி காட்டி விளம்பரம் செய்து வரும் நிலையில் தல அஜித் எண்ணற்ற பல உதவிகளை எந்தவித விளம்பரமும் இன்றி செய்து வருகிறார். அவர் செய்த உதவிகள், உதவி