அமெரிக்க அதிபரை இலக்கு வைத்து தாக்குதல் – அமெரிக்கா மியாமியில் சம்பவம்

அமெரிக்க அதிபரை இலக்கு வைத்து தாக்குதல் – அமெரிக்கா மியாமியில் சம்பவம்

அமெரிக்க அதிபருக்கு சொந்தமான கோல்ப் கிளப்பில் துப்பாக்கி சூடு நடந்தது மியாமி பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

அங்கு ஏன் சூட்டுச் சம்பவம் நடந்தது என்பது குறித்து பொலிஸார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர் இந்த நிலையில் அதிபர் டொனால்ட் ட்றம்ப் அவர்களை இலக்கு வைத்தே மேற்படி தாக்குதல் சம்பவம் நடந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது

அமெரிக்காவின் மியாமி மாகாணத்தில் அதிபர் டிரம்புக்கு சொந்தமான கோல்ப் கிளப் உள்ளது

இந்த கோல்ப் கிளப் அருகில் நேற்று மர்ம நபர் சென்றார். அவர் தான் கொண்டு வந்திருந்த துப்பாக்கியால் கோல்ப் கிளப்பின் உள்பகுதியை நோக்கி சரமாரியாக சுட்டார்.

இதுதொடர்பாக அக்கம் பக்கத்தினர் மியாமி போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர்.

அவர்கள் அங்கு விரைந்து சென்று துப்பாக்கி வைத்திருந்த ஆசாமியை மடக்கிப் பிடித்து கைது செய்தனர்.

Previous ஆவா குழுவுக்கு தகவல்களை வழங்கிய யாழ் பொலீஸ் !
Next 100க்கு மேற்பட்ட தமிழ் பெண்களை நிர்வாணமாக்கி துடிக்க துடிக்க சுட்டுக் கொன்ற இலங்கை இராணுவம்..! இதோ வீடியோ காட்சிகள் ..! இளகிய இதயம் கொண்டேர் பார்க்க வேண்டாம் ..!;பார்த்து பகிருங்கள் உண்மை உலகம் அறியட்டும்..!

About author

You might also like

உலகச் செய்தி

ஆசிரியர் கேலி செய்ததால் வகுப்பறையில் ஆடைகளை கழட்டி வீசிய மாணவி..! அதிர்ச்சியில் உறைந்த சக மாணவர்கள்..!

பெண்கள் கொஞ்சம் அட்வான்ஸ்ட் ஆஹ் போறாங்க இருக்கிறாங்க என்று சொல்றாங்க ஆமாம் என்று சில பெண்கள் நிரூபித்து காட்டி விடுகிறார்கள் . அட ஆமாங்க இந்த பொண்ணும் அப்படி தான் செய்து இருக்கு . நீங்களே பாருங்கள் ..! நியூயோர்க்கில் உள்ள

உலகச் செய்தி

தன் பிள்ளையை தானும் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்து மற்றவர்கள் செய்வதையும் பார்த்து ரசித்த கொடூர தாய்..!

சில பெண்கள் தாய்மை என்ற சொல்லுக்கே தகுதி அற்றவர்கள் . அட ஆமாங்க தன் குழந்தையை கண்முன்னே ஒருவர் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்வதை ரசிக்கும் தாய் இருப்பாரா .? நீங்களே பாருங்கள் .. ஒன்பது வயது சிறுவனை அவனது பெற்றோர் கண்முன்னே

உலகச் செய்தி

மனைவிக்கு திருமணம் கதறும் கணவன் ..! திடுக்கிட வைக்கும் காரணம்..!

இப்பலாம் எதுக்கு பிரிகிறார்கள் என்று தெரியாது ஆனால் பிரிந்து விடுகிறார்கள். திருமணம் விளையாட்டாக போய்விடுகிறது. அப்படி ஆன ஒரு ஜோடி தான் இதுவும் . உகண்டாவில் பெண்ணொருவர் அடுத்தமாதம் நபரை திருமணம் செய்யவிருக்கும் நிலையில், அந்த பெண் தன்னுடைய மனைவி என