தமிழ் பெண்ணின் கையை பிடித்து வம்பு செய்த இஸ்லாமிய இளைஞனால் பரபரப்பு..!

தமிழ் பெண்ணின் கையை பிடித்து வம்பு செய்த இஸ்லாமிய இளைஞனால் பரபரப்பு..!

அக்கரைப்பற்றில் பாடசாலை சென்றதமிழ் சிறுமியின் கையை பிடித்த இஸ்லாமிய இளைஞரால் அப்பகுதியில் பதற்றம்…

தமிழ் இளைஞர்கள் குறித்த நபரை தாக்கி அவரது மோட்டார் வாகனத்தினையும் எரித்துள்ளனர்

குறித்த இடத்திற்கு வந்த பொலிஸார் தாக்குதலுக்கு உள்ளான இளைஞனை மீட்டதுடன் குறித்த இளைஞனின் மோட்டார் சைக்கிளை தண்ணீர் ஊற்றி அணைத்து நிலைமையினை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர்.
 
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

 

Previous தூத்துக்குடியில் இன்னும் தொடரும் வெறிசெயல்..! கழிவறை செல்ல பயப்பிடும் பெண்கள்..!
Next சிரித்து மகிழ வேண்டிய 16 வயது மலர் கருகிய கொடூரம்..! இது யாருடைய தவறு..!?

About author

You might also like

இலங்கைச் செய்தி

இலங்கையின் அடுத்த ஜனாதிபதி ஆகிறாரா கிரிக்கெட் வீரர் சங்கக்காரா.? தமிழ் மக்களுக்காகவா.?

எதிர்வரும் 2020 ஜனாதிபதி தேர்தலில் முன்னாள் இலங்கை அணியின் கீரிக்கெட் வீரர் சங்கக்காராவை போட்டியிட வைக்க முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன மேற்படி தேர்தலும் ஐ தே கட்சி சங்கக்காரவை அன்னம் சின்னத்தில் களம் இறக்க ஐ தே க முயற்சிகளை முன்னெடுத்துவரும்

பரபரப்பு

100க்கு மேற்பட்ட தமிழ் பெண்களை நிர்வாணமாக்கி துடிக்க துடிக்க சுட்டுக் கொன்ற இலங்கை இராணுவம்..! இதோ வீடியோ காட்சிகள் ..! இளகிய இதயம் கொண்டேர் பார்க்க வேண்டாம் ..!;பார்த்து பகிருங்கள் உண்மை உலகம் அறியட்டும்..!

முள்ளிவாய்க்கால் ஓலங்கள் இன்றைக்கு ஒன்பது வருடங்களுக்கு முன் நடந்த கொடூர இலங்கை இராணுவத்தின் வெறியாட்டம் . ஒட்டுமொத்த ஈழ தமிழ் இனத்தையும் ஒன்று சேர கொன்று குவித்து ஏப்பம் விட்ட நாள். உலக நாடுகள் குரல் கொடுக்கும் காப்பாற்றும் என்று ஒவ்வொரு

இலங்கைச் செய்தி

இன்று இலங்கைக்கு செல்ல இருந்த இளைஞன் பரிதாமாக மரணம் ..! கதறி துடிக்கும் உறவுகள்…!

இது விதியா இறைவனின் சதியா என்பது தெரியாது உள்ளது . அட ஆமாங்க கனவுகளோடு பறக்க நினைத்தவன் மண்ணுக்குள் புதைக்கப்படபோகும் கொடூரம் .! இதெல்லாம் இறைவனை திட்டித் தீர்ப்பதை தவிற வேறு வழி இல்லை . பெற்றோரை பார்ப்பதற்காக இலங்கை வர