அழகான ஆண்களின் சடலங்களுடன் உறவு வைத்திருந்த பெண்..!  கர்ப்பமானதால் அதிர்ச்சியில் வைத்தியர்கள் ..! புகைப்படங்கள் இணைப்பு..!

அழகான ஆண்களின் சடலங்களுடன் உறவு வைத்திருந்த பெண்..! கர்ப்பமானதால் அதிர்ச்சியில் வைத்தியர்கள் ..! புகைப்படங்கள் இணைப்பு..!

உலகம் எங்கு போகிறது நாம் எங்கு போகிறோம் என்று தெரியாதுள்ளது . இன்றைய நாகரீகம் செல்லும் இடம் நிச்சயம் அழிவு பாதையாக தான் இருக்கும் என்பது உண்மை . அப்படி ஒரு அழிவு தான் இதுவும்.

சவக்கிடங்கில் பணியாற்றிய பெண் ஒருவர் கர்ப்பமான செய்தியைத்தான் பார்க்க போகிறோம்.இந்த செய்தி உண்மையா பொய்யா என்ற சந்தேகம் அனைவரிடமும் இருக்கலாம்.

சவக்கிடங்கில் பணியாற்றிய பெண் ஒருவர் அடக்கம் செய்ய இருந்த வாலிபருடன் உடலுறவு வைத்து கற்பமானதால் கைது செய்யப்பட்டிருக்கிறார்.சமீப காலமாக இன்டர்நெட்டில் பரவிவரும்இந்த செ ய்தி உண்மைதான்.இது நடந்தது கடந்த நவம்பர் 11 2010 ல் தான்.

சவக்கிடங்குகளில் பிணங்களை குளிப்பாட்டி வைக்கும் நடைமுறை இருந்தது.சிலசமயங்களில் இதுபோன்ற நிகழ்வின் பொது சடலங்களுக்கு விறைப்புத்தன்மை ஏற்படவும் வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.
இதுபோன்ற சமயங்களில்தான் அந்த பெண் உடலுறவு வைத்திருக்க கூடும் என குற்றம் சாட்டப்பட்டு வருகிறது.இதுபோன்ற பல சடலங்களுடன் உடலுறவில் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் 17 வயது முதல் 70 வயது வரை உள்ள அதாவது அழகான ஆண்களின் சடலங்களுடன் உடலுறவில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தெரிய வந்துள்ளது.

60 க்கும் மேற்பட்ட சடலங்களுடன் உடலுறவில் ஈடு பட்டு கர்ப்பமானது பொய் எனவும் அவருடைய கணவர் இறப்பதற்கு முன் அந்த பெண் கர்பமாயிருந்தார் என போலீசார் கூறுகின்ற போதும் உறவினர்கள் இல்லை என்கிறார்கள் . தொடர்ந்து பெண்ணிடம் மருத்துவ பரிசோதனை மேற்கொள்ள படுகின்றது .!

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous பிள்ளையை கழுத்தை நெரித்து கொன்றுவிட்டு தானும் தற்கொலைக்கு முயன்ற மீனா..! அதிர்ச்சியில் திரையுலகமும் ரசிகர்களும் ..!
Next பெல்ஜியத்தில் மர்மமாக மரணித்த 23 வயது தமிழ் பெண்ணின் சடலம் மீட்பு.! நடந்தது என்ன.?

About author

You might also like

பரபரப்பு

வெளி நாட்டில் வாழும் தமிழர்களிடம் இருந்து கொலை மிரட்டல் வருகிறது..! கமிஷனர் ஆப்பிஸில் பெண் பரபரப்பு புகார்..!

உண்மையில் ஈழத்தில் நடந்த யுத்தம் புலிகளுக்கு எதிரானது என்று சிங்கள இராணுவம் சொன்னாலும் அது தமிழ் மக்களுக்கு எதிரானது என்பது தான் உண்மை . எத்தனை எத்தனை பிஞ்சு உயிர்கள் கற்பழிப்புகள் இவை புலிகளுக்கு எதிரானது என சொன்னால் அவர்களை அந்த

பரபரப்பு

இருக்கா என்று நீங்களே பாருங்கள்..! ஆடைகளை அவிழ்த்துக் காட்டிய இளைஞனால் பரபரப்பு ..!

ஓருவர் தப்பிக்க வழிகள் பல இருக்கும் ஆனால் தவளை போல் தன் வாயல் கெடுவது போல் சிலர் தன் வாயாலையே மாட்டிக் கொள்வார்கள் ..!அது போல் தான் இவனும் நீங்களே பாருங்க ..! சென்னை கோயம்பேட்டில், பூ வியாபாரம் செய்து வரும்

பரபரப்பு

எம கண்டத்தில் இடது கையால் அட்மிஷன் வாங்கி சித்தியடைந்த முற்போக்கு சிந்தனை பாடசாலை – கந்தலோயா

2017 ம் வருடம் எமகண்டம் நேரத்தில்,இடது கையில் O/L எட்மிசன் வாங்கிய கந்தலோயா பாடசாலை மாணவர்கள். ஒவ்வொரு வருடமும் இவ்வாறே நடைபெற்றாலும் 2017 ம் ஆண்டு இதை ஒரு பதிவாக்கம் செய்துள்ளனர் O/L, தரம் -05 புலமைப்பரிசில் பரீட்சை எட்மிசன் போன்றவை