பிள்ளையை கழுத்தை நெரித்து கொன்றுவிட்டு தானும் தற்கொலைக்கு முயன்ற மீனா..! அதிர்ச்சியில் திரையுலகமும் ரசிகர்களும் ..!

பிள்ளையை கழுத்தை நெரித்து கொன்றுவிட்டு தானும் தற்கொலைக்கு முயன்ற மீனா..! அதிர்ச்சியில் திரையுலகமும் ரசிகர்களும் ..!

நடிகர்களின் மரணம் ரசிகர்களை போல குடும்பத்தினரையும் மனதளவில் அதிகம் பாதிக்க வைக்கிறது . இளம் வயதில் மரணித்ததும் மனைவி துடித்துப் போவது வழமை தான் ஆனால் இது போன்ற முயற்சிகள் எடுக்காதிருக்க வேண்டும் .

குழந்தையின் வாழ்க்கையை சரி கருத்தில் கொள்ளுதல் வேண்டும் .. மீனாவின் இந்த முடிவால் முழு திரையுலகமே அதிர்ச்சியில் உறைந்துள்ளது .மறைந்த பிரபல நடிகர் சந்தனின் மனைவி தனது மகனை கொன்றுவிட்டு தானும் தற்கொலைக்கு முயன்றது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
கன்னட திரைப்படங்கள் சிலவற்றில் நடித்ததோடு, பல்வேறு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கிய சந்தன் (34) கடந்த வாரம் தனது நண்பர்களோடு காரில் சென்று கொண்டிருந்த போது ஏற்பட்ட விபத்தில் சிக்கி மரணமடைந்தார்.
சந்தனின் மரணம் அவர் மனைவி மீனாவை பெரும் துயரத்தில் ஆழ்த்திய நிலையில் அவர் மன அழுத்தத்தில் இருந்தார்.

இதன் காரணமாக இன்று தனது மகன் துஷரை மீனா கழுத்தை நெரித்து கொன்றுவிட்டு தானும் ஆசிட் குடித்து தற்கொலைக்கு முயன்றுள்ளார்.
இதையடுத்து தற்போது மீனா ஆபத்தான நிலையில் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக தெரியவந்துள்ளது.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous சிறுநீர் கழித்ததிற்கு இவ்ளோ பெரிய தண்டனையா..? அட பாவமே நீங்களே பாருங்கள்..!
Next அழகான ஆண்களின் சடலங்களுடன் உறவு வைத்திருந்த பெண்..! கர்ப்பமானதால் அதிர்ச்சியில் வைத்தியர்கள் ..! புகைப்படங்கள் இணைப்பு..!

About author

You might also like

பரபரப்பு

செவ்வாய்க் கிரகத்திற்கு செல்லும் தேனீக்கள்

அமெரிக்க ஆய்வாளர்கள் செவ்வாய்க்கிரகத்திற்கு தேனீக்களை அனுப்பி ஆய்வு செய்ய உள்ளனர். எனினும் நீங்கள் நினைப்பது போன்று அவை சாதாரண தேனீக்கள் அல்ல அவை ரோபோ தேனீக்கள். அமெரிக்காவின் நாசா விண்வெளி மையம் செவ்வாய் கிரக ஆராய்ச்சிக்கு ரோபோ தேனீக்களை அனுப்ப திட்டமிட்டுள்ளது.

பரபரப்பு

ஒருவர் மரணிக்க போவதை உடனடியாக கண்டுபிடிக்கும் அதிசய பெண்..! இந்த மணம்(வாசனை) வருமாம் …! உங்களுக்கு இப்படி அனுபவம் உண்டா.!?

பொதுவாகவே நாம் சில விடயங்கள் ஆராய்ந்து படிப்போம் .சில நேரம் அதில் வரும் முடிவை ஏற்போம் சில நேரம் பொய்யாக இருக்கும் என கடந்து செல்வோம் . ஆனால் இதை ஏற்பதா கடந்து செல்வதா என்ற குழப்பமே தோன்றுகிறது . என்ன

பரபரப்பு

வேற்றுக்கிரக நுன்னங்கிகள் காணப்படுகின்றன ?

ஈர்ப்பு விசையை எதிர்த்து போராடும் வல்லமை நுன்னங்கிகளிடம் அதிகமாகக் காண்படுகின்றது ஈர்ப்பு விசயை எதிர்த்து போராடும் வல்லமை நுன்னங்கிகளுக்கு அதிகமாகக் காணப்படுவதாக புதிய ஆய்வுத் தகவல்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. அநேகமான மனிதர்களினால், புவியீர்ப்பு விசையை விடவும் நான்கு ஐந்து மடங்கு ஈர்ப்பு விசையையே