பிரபல வாணி ராணி சீரியல் நடிகை ஹோட்டலில் பாலியல் தொழிலில் ஈடுபட்டிருந்த போது அதிரடி கைது..!

பிரபல வாணி ராணி சீரியல் நடிகை ஹோட்டலில் பாலியல் தொழிலில் ஈடுபட்டிருந்த போது அதிரடி கைது..!

நாம் ரசிக்கும் நடிகைகள் இப்படி செய்வார்களா என்று கேட்க தோன்றும் அளவிற்கு தவறு செய்கிறார்கள். அப்பாவி போல் இருக்கும் இவரின் செயலை பாருங்கள்..! பிரபல சின்னத்திரை நடிகைசங்கீதாவை பொலிசார் பாலியல் வழக்கில் கைது செய்துள்ளனர்.

சென்னையைஅடுத்த பனையூரில் உள்ள தனியார் ரிசார்டில் விபச்சாரம் நடப்பதாக சென்னை விபச்சார தடுப்பு பிரிவு பொலிசாருக்குதகவல் கிடைத்துள்ளது.
இதனைத்தொடர்ந்துசம்பவ இடத்திற்கு சென்ற பொலிசார் ரிசார்டில் அதிரடி சோதனையில் ஈடுபட்டனர்.

அப்போது அங்கு பலசின்னத்திரை நடிகைகள் விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்டிருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.
இதனைத்தொடர்ந்துநடத்தப்பட்ட விசாரணையில் பிரபல சின்னத்திரை நட்சத்திரமான சங்கீதா இளம் நடிகைகளை விபச்சாரத்தில் ஈடுபடுத்தியதாக தெரியவந்தது.
இதனைத்தொடர்ந்துஅவரை கைது செய்த பொலிசார் அவரிடம் தீவிர விசாரணையில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

கைதான சங்கீதா வாணி ராணி சீரியலில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous தாய் தந்தை தற்கொலை செய்வதை கண்ட மகள் எடுத்த அதிர்ச்சி முடிவு...!பதறி துடித்த மக்கள் ..!
Next இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

About author

You might also like

சினிமா

பிரபல நடிகை பானுப்பிரியாவா இது..? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷாக் ஆன ரசிகர்கள்…! புகைப்படம் இணைப்பு…!

நடிகை பானுப்ரியா என்றதுமே நினைவுக்கு வருவது பரதநாட்டியம் போல “சங்கீத ஸ்வரங்கள்” பாடல் தான் . அத்தனை நேர்த்தியான நடிப்பு அழகு என அத்தனை பேரையும் கட்டிப் போட்ட நடிகை. அந்த கால நடிகைகளில் ரசிகர்களுக்கு நிறைய பேரை பிடிக்கும். 90களில்

சினிமா

நடிகை ஸ்ரீரெட்டி படங்களில் நடிக்கத் தடை

பிரபல தெலுங்கு நடிகை ஸ்ரீரெட்டி படங்களில் நடிப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. கீழ்த்தரமான செயல்களில் ஈடுபட்டுள்ள நடிகை ஸ்ரீரெட்டிக்கு படங்களில் நடிக்க தடை விதித்து தெலுங்கு நடிகர் சங்கம் அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளது. தெலுங்கு நடிகைகளை அங்குள்ள நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் படுக்கைக்கு அழைத்து

சினிமா

அழகினால் அனைவரையும் கவர்ந்த நடிகை பிந்து மாதவியின் பரிதாப நிலை..! கவலையில் ரசிகர்கள்..! புகைப்படங்கள் இணைப்பு ..!

பிக் பாஸ் வீட்டில் பல நடிக நடிகைகள் வந்து போனார்கள் குறிப்பிட்ட சிலரே மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்தார்கள் அதில் ஒருவர் பிந்து மாதவி ..! பிந்து மாதவி வெளியிட்டுள்ள புகைப்படத்தை பார்த்து தான் ரசிகர்கள் இப்படி கேட்டுள்ளனர். பிக் பாஸ்