கொலை வழக்கில் பிரபல நடிகர் அதிரடி கைது.  சென்னையில் பரபரப்பு…!

கொலை வழக்கில் பிரபல நடிகர் அதிரடி கைது. சென்னையில் பரபரப்பு…!

கொலை வழக்கில் பிரபல நடிகர் சென்னையில் அதிரடி கைது..!
கன்னடத்தில் துனியா விஜய் நடிப்பில் மஸ்தி குடி என்ற பெயரில் ஒரு படம் தயாரானது.

கடந்த நவம்பர் மாதம் படத்தின் சில சண்டை காட்சிகளை ஏரியில் படமாக்கும் போது அனில் ராகவ் மற்றும் உதய் என இரண்டு நடிகர்களும் ஹெலிகாப்டரில் இருந்து தண்ணீரில் விழுந்துள்ளனர். அவர்கள் உடல்கள் கூட சிரமப்பட்டு தான் போலீசார் மீட்டனர்.

இவர்களின் மரணம் சம்பவமாக இப்பட தயாரிப்பாளர் சுந்தர் கௌடா மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. இது ஒரு திட்டமிட்ட கொலை என பாதிக்கப் பட்டவர்களின் குடும்பம் முறைப்பாடு செய்திருந்தது . நீதிமன்றம் முன்பு பலமுறை ஆஜராக கூறியும் அவர் செய்யவில்லை.

இதனால் அவரை போலீசார் கைது செய்ய சுந்தர் வீட்டிற்கு செல்ல அந்த நேரத்தில் நடிகர் துனியா விஜய் அவர்களை திசைதிருப்ப முயற்சி செய்துள்ளார். அந்த சமயத்தில் சுந்தர் வீட்டில் இருந்து ரகசியமாக வெளியேறியிருக்கிறார்.
இதனால் குற்றவாளியை ரகசியமாக தப்பிக்க வைத்த துனியா விஜய்யை பெங்களூர் போலீசார் இன்று சென்னையில் கைது செய்துள்ளனர்.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous நடிகர் அஜித் இப்படி செய்வார் என நினைக்கவில்லை ..! பிரபல நடிகர் பேட்டி ..!
Next இதை படியுங்கள். இனி இந்து உப்பு தான் பாவிப்பீர்கள் . எத்தனை நோய்க்கு தீர்வு கிடைக்கிறது என்று பாருங்கள்...!

About author

You might also like

சினிமா

இன்று ஓவியா பிறந்த நாளுக்கு ஆரவ் செய்த செயல் ..! மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்களும் ஓவியாவும்..!

எல்லாராலும் விரும்பப்படும் பிக் பாஸ் ஓவியாவின் பிறந்த நாள் இன்று …பிறந்த நாள் என்றாலே கொண்டாட்டம் தானே. . பிக்பாஸ் என்ற நிகழ்ச்சி மூலம் காதலர்களாக ரசிகர்களால் பார்க்கப்பட்டவர்கள் ஆரவ்-ஓவியா . நிகழ்ச்சி முடிந்ததில் இருந்து இவர்கள் இருவரும் நண்பர்களாக பழகி

சினிமா

கரு பழனியப்பன் அரசியலுக்கு வரவேண்டும் – பிரபல முன்னணி இயக்குனர் கருத்து !

இன்று சீரியல் புகழ் கவின், அருண்ராஜ்காமராஜ் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள நட்பு நா என்ன னு தெரியுமா படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா நடைபெற்றது. இதில் இயக்குனர் பிரபாகரன், கரு பழனியப்பன் , மிஷ்கின் போன்ற இயக்குனர்கள் கலந்து கொண்டு வாழ்த்துக்களை நட்பு நா என்ன

சினிமா

படத்தில் ரகுமான் இசையமைக்கின்றார் என தெரிந்ததும் பூரிப்படைந்துள்ள நடிகை

தாம் நடிக்கும் திரைப்படத்திற்கு இசைப் புயல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்கின்றார் என்று தெரிந்ததும், பிரபல நடிகையொருவர் அடைந்த பூரிப்பிற்கு அளேவே இல்லையாம். தெலுங்கு பட உலகில் முன்னணி நாயகியாக வலம் வரும் நாயகி ரகுல் பிரீத்திசிங் ரவிக்குமார் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் ஜோடியாக நடிக்க