தமிழ் பிக் பாஸ் 2  வீட்டுக்கு என்னையும் அனுப்புங்கள் கெஞ்சும் நடிகை..! அனுப்புவார்களா..?

தமிழ் பிக் பாஸ் 2 வீட்டுக்கு என்னையும் அனுப்புங்கள் கெஞ்சும் நடிகை..! அனுப்புவார்களா..?

விஜய் டிவி நம்பர் வன் இடத்தில் இருக்கும் இருந்த நிகழ்ச்சி. பிக் பாஸ் என்றாலே ரசிகர்கள் குஷி ஆகிவிடுவார்கள். பிக் பாஸ் தான் . பிக்பாஸ் இப்போது தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு நன்றாக புரிந்த ஒரு நிகழ்ச்சி. அடுத்த சீசன் எப்போது தொடங்கும் என்ற ஆர்வத்தில் ரசிகர்கள் உள்ளனர்.

தொலைக்காட்சியும் வரும் ஜுன் 17ம் தேதி நிகழ்ச்சி தொடங்க இருப்பதாக அறிவித்துள்ளனர். இதில் யார் யார் கலந்து கொள்ள இருக்கிறார்கள் என்பது பெரிய கேள்விக் குறியாக இருந்தாலும் ஒரு சிலரது புகைப்படங்கள் வெளியாகி விட்டது . இந்த நிலையில்

முதல் சீசனில் போட்டியாளராக கலந்துகொண்ட நடிகை அனுயா ஒரு பேட்டியில், பிக்பாஸ் வீட்டிற்குள் போக எனக்கு மீண்டும் ஒரு வாய்ப்பு கொடுங்கள் பிலீஸ் எனக்கு அந்த வாழ்க்கை பிடித்துள்ள்து என்று கெஞ்சி கேட்டுள்ளார்
..!
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous பெண்கள் தவறான ப்ரா (உள்ளாடை) அணிவதால் ஏற்படும் விளைவுகள்...! ஆபாசம் அல்ல அவசியமானது . பெண்கள் கண்டிப்பாக படியுங்கள்...!
Next "காலா" திரைப்படத்தை பார்க்க கறுப்பு வேட்டி சட்டை அணிந்து வந்த தமிழ் நடிகை...ஷாக் ஆன ரசிகர்கள்..!

About author

You might also like

சினிமா

சிறைபிடிக்கப் பட்ட பிரபல தமிழ் நடிகர் மன்சூர் அலிகான் உயிருடன் இருக்கிறாரா.? என்னாயிற்று கதறி அழும் பிள்ளைகள் ..!

சில வருடங்களுக்கு முன் தமிழ் சினிமாவில் கலக்கிய வில்லன்களில் மன்சூர் அலிகானும் ஒருவர்.பின் அரசியலிலும் தடம் பதித்தார் . எதையும் வெளிப்படையாக பேசி தினமும் சர்ச்சையில் மாட்டும் இவர் .. காவிரி மேலாண்மை வாரியம் அமைக்கத் தவறியதை கண்டித்து நடந்த போராட்டத்தில்

சினிமா

சித்திரை புத்தாண்டிலும் புதிய படங்கள் திரைக்கு வருவதில் சந்தேகம்

சித்திரை புத்தாண்டிலும் புதிய படங்கள் திரைக்கு வருவதில் சந்தேக நிலைமை நீடித்து வருகின்றது. கடந்த மாதம் 1-ந் தேதியில் இருந்து நடைபெற்று வரும் பட அதிபர்கள் வேலை நிறுத்தம் முடிவுக்கு வராததால் தமிழ் புத்தாண்டில் புதிய படங்கள் வெளியாவது கேள்விக்குறியாகி உள்ளது.

சினிமா

தமிழ் பிக் பாஸ் 2 கமல் தான் தொகுத்து வழங்குகிறார்..! பங்கேற்கும் போட்டியாளர்கள் இவர்கள் தான்..! மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!

அனைத்து தமிழ் மக்களையும் கட்டிப் போட்ட பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 2 ஆரம்பிக்கும் திகதி ஏற்கனவே விஜய் டிவியால் அறிவிக்கப் பட்டது. அதனை தொடர்ந்து இப்போது கலந்த்கொள்வோரின் பெயர்களும் இடம்பெற்றுள்ளது .. பிக் பாஸ் 2-வில் கலந்து கொள்ளவுள்ள போட்டியாளர்கள்