மரண அறிவித்தல் அம்பலவாணர் நடராஜா (CTB)

மரண அறிவித்தல் அம்பலவாணர் நடராஜா (CTB)

நீர்வேலி தெற்கு நீர்வேலியை பிறப்பிடமாகவும் வசிப்பிடமாகவும் கொண்ட அம்பலவாணர் நடராஜா 08.06.2018 வெள்ளிக்கிழமை  இன்று காலமானார்.

அன்னார் அமரர் பரமேஸ்வரியின் அன்புக்கணவரும்  பாஸ்கரன் (சுவிஸ்)  சிறிகாந்தரூபன் (கண்ணன் -கனடா) நடனசபேசன் (உதி -பிரான்ஸ்) குகேந்திரன் (றசன் -கனடா) ஆகியோரின் அன்புத்தந்தையுமாவார். அன்னாரின் இறுதிக்கிரிகைகள் பற்றிய விபரம் பின்னர் அறிவிக்கப்படும்.

தகவல்

றசன்(கனடா)

Previous இதை படியுங்கள். இனி இந்து உப்பு தான் பாவிப்பீர்கள் . எத்தனை நோய்க்கு தீர்வு கிடைக்கிறது என்று பாருங்கள்...!
Next நடிகைகள் குஷ்புவிற்கும் நக்மாவிற்கும் குடும்பி பிடி சண்டை ..! நக்மாவின் பதவி பறிக்கப் பட்டதற்கான உண்மை காரணம் இது தானாம்...!

About author

You might also like

Uncategorized

மகள் வயது பெண்ணோடு உறவுகொண்ட பிரபலம் ! – கர்னாடகா

முன்னால் இந்திய பிரதமர் தேவ கவுடாவின் மகன் குமாரசாமி இவருக்கு திருமானமாகி இரண்டு பிள்ளைகள் உள்ள நிலையில் மகள் வயதான பெண் ஒருவருடன் குடும்பம் நடத்தி குழந்தை பெற்றுள்ள சம்பவம் 2008 ம் ஆண்டிலிருந்து கசிந்து வந்த நிலையில் தற்போது இவரது

Uncategorized

கேம் விளையாட தடை போட்ட அக்காவை கொன்ற 9 வயது தம்பி

அமெரிக்காவில் வீடியோ கேம் விளையாடுவதற்கு தடை போட்ட அக்காவை, 9 வயதான தம்பியொருவர் துப்பாக்கியினால் சுட்டுக் கொலை செய்துள்ளார். அமெரிக்காவின் மிசிசிப்பி மாநிலத்தில் இந்த கொடூர சம்பவம் பதிவாகியுள்ளது. அமெரிக்காவின் மிஸ்சிஸ்சிப்பி மாநிலத்தில் உள்ள மோன்ரே கவுண்டி பகுதியில் உள்ள ஒரு

Uncategorized

ஆற்றோடு அடித்து செல்லப்பட்ட வயதான மூதாட்டி- உயிரோடு காப்பாற்றப்பட்டுள்ளார் – ஹட்டன்

சுமார் 88 வயது மதிக்கத்தக்க மூதாட்டி ஒருவர் ஆற்றிலிருந்து உயிரோடு மீட்கப்பட்டுள்ளார் – ஹட்டன் பிரதேசத்தில் சம்பவம் ஹட்டன் காசல்றீ நீர்தேக்கத்திற்கு செல்லும் ஆற்றிலிருந்து வயதான மூதாட்டி ஒருவர் தண்ணீரில் அள்ளுண்டு செல்வதை அவதானித்த டிக்கோயா வனராஜா பிரதேச பொதுமக்கள் உடனடியாக