பிறந்த நாள் வாழ்த்துகள் – டிலான் – லண்டன்

பிறந்த நாள் வாழ்த்துகள் – டிலான் – லண்டன்

“பிறந்த நாள் வாழ்த்து ”
இன்று தனது 10 ஆவது பிறந்தநாளை கொண்டாடும் திரு திருமதி சுபா அவர்களின் புதல்வர் டிலான் அவர்களுக்கு, அவரின் அம்மா தனு,அப்பா சுபா, தம்பிமாரான சியான், றிகான் மற்றும் நண்பர்கள் உறவினர்கள் அனைவரும் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து கொள்கிறோம்…!மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous அடிக்கடி மூட்டு வலி வருகிறதா.? இதோ தீர்வு ..!
Next தமிழ் பிக் பாஸ் போட்டியாளர்கள் புகைப்படம் வெளியாகியதால் கொண்டாட்டத்தில் ரசிகர்கள்..! யார் யார் தெரியுமா.?

About author

You might also like

வாழ்த்துகள்

பிறந்த நாள் வாழ்த்து – இரா சேகர் – நெதர்லாந்து

அன்பே இசையால் என்னை நாடி வந்தாய்… அன்பால் என்னை ஆட்சி செய்தாய் .. தோழனாய் தோள் கொடுத்தாய் துணைவனாய் என்னை தாங்கி நின்றாய் … என் உயிரில் கலந்தவனே இன்று நீ பூமி தொட்ட நன் நாள் இன்னாளின் உன்னவளும் வாழ்த்துகின்றேன்