எந்தவொரு பக்கவிளைவுகளும் இன்றி  இலகுவாய் எடை குறைக்கும் “சீரகம்” இப்படி செய்யுங்கள்.,.!

எந்தவொரு பக்கவிளைவுகளும் இன்றி இலகுவாய் எடை குறைக்கும் “சீரகம்” இப்படி செய்யுங்கள்.,.!

அன்றாட உணவில் சேர்த்து வரும் வாசனை மிகுந்த மசாலா பொருளான சீரகம் உடல் எடையை வேகமாக குறைக்க உதவும் என்பது தெரியுமா? அதிலும் தினமும் சீரகத்தை தொடர்ந்து எடுத்து வந்தால், 20 நாட்களில் நல்ல மாற்றத்தைக் காணலாம்.
சீரகம் உடல் எடையைக் குறைக்க உதவுமா என்பது குறித்து சமீபத்தில் ஆய்வு ஒன்று நடைபெற்றது. அந்த ஆய்வில் உடல் பருமனான 88 பெண்களை தினமும் சீரகத்தை எடுத்து வர செய்ததில், உடல் மெட்டபாலிசம் அதிகரித்து, செரிமானம் சீராகி, கலோரிகள் வேகமாக எரிக்கப்பட்டிருந்தது தெரிய வந்தது.

அதுமட்டுமின்றி, சீரகம், வேறு பல நன்மைகளையும் உள்ளடக்கியுள்ளது.
உடல் எடையை வேகமாக குறைக்க சீரகத்தை எப்படியெல்லாம் எடுக்க வேண்டும் என பலரும் கேட்கலாம். உங்களுக்கு மிகவும் வேகமாக 15 கிலோ எடையைக் குறைக்க ஆசை இருந்தால், கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வழிகளில் உங்களுக்கு பிடித்ததை தேர்ந்தெடுத்து, அந்த வழியில் சீரகத்தை உட்கொண்டு வாருங்கள்.

2 டேபிள் ஸ்பூன் சீரகத்தை நீரில் போட்டு இரவு முழுவதும் ஊற வைத்து, மறுநாள் காலையில் அந்த நீரை கொதிக்க வைத்து, வடிகட்டி, அதில் சிறிது எலுமிச்சையை பிழிந்து, இரண்டு வாரத்திற்கு தினமும் காலையில் குடித்து வர, விரைவில் உடல் எடை குறைந்திருப்பதைக் காணலாம்.

சிறிது தயிரில் 1 டீஸ்பூன் சீரகப் பொடி சேர்த்து கலந்து தினமும் உட்கொண்டு வந்தால், உடல் எடையைக் குறைக்கலாம்.
சீரகப் பொடியை நீரில் சேர்த்து, அதோடு தேன் கலந்து தினமும் குடித்து வருவதன் மூலமும் உடலில் உள்ள கொழுப்புக்களைக் கரைத்து உடல் எடையைக் குறைக்கலாம். அதேபோல் சூப்புடன் சீரகப் பொடி உடல் எடையைக் குறைக்க நினைப்போர் தினமும் சூப்புடன் சீரகப் பொடியை ஒரு டீஸ்பூன் சேர்த்து கலந்து குடித்து வர, உடல் எடை குறையும்.

அதிலும் சீரகத்துடன் எலுமிச்சையும் இஞ்சியும் சேர்ந்தால், இதன் சக்தி அதிகமாகும். அதற்கு ஒரு பாத்திரத்தில் கேரட் மற்றும் பிடித்த வேறு காய்கறிகளை சேர்த்து நன்கு வேக வைத்துக் கொள்ளவும்.
பின் அந்த காய்கறிகளில் இஞ்சியை துருவிப் போட்டு, எலுமிச்சை சாறு, சீரகப் பொடி சேர்த்து கலந்து, இரவு நேரத்தில் உட்கொண்டு வர, உங்கள் எடை குறைவதை நன்கு காணலாம். குறிப்பாக சீரகம் தொப்பையைக் குறைக்கும்
சீரகம் உடலில் கெட்ட கொழுப்புக்கள் சேர்வதைத் தடுத்து, அதிகப்படியான கலோரிகளை எரிக்கும். ஏனெனில் இதில் உடலின் மெட்டபாலிசத்தை அதிகரிக்கும் ஊட்டச்சத்துக்களும், ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகளும் ஏராளமாக உள்ளது.
இதனால் இவற்றை அன்றாட உணவில் எடுத்து வந்தால், கொழுப்புக்களால் அதிகரித்த தொப்பையைக் குறைக்கலாம்.
சீரகத்தின் வேறுசில நன்மைகள் மாரடைப்பைத் தடுப்பது, ஞாபக சக்தியை அதிகரிப்பது, நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை வலிமைப்படுத்துவது, இரத்த சோகையை சரிசெய்வது, செரிமானத்தை மேம்படுத்துவது, வாய்வு தொல்லையை நீக்குவது போன்றவற்றை குணமாக்கும் சக்தி சீரகத்திற்கு உண்டு.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

நன்றி : தமிழ் பித்தன்

Previous வெயில் காலத்தில் உண்டாகும் முக கருமையை நொடியில் தீர்க்க இதோ குட்டி குட்டி டிப்ஸ்...!
Next நடிகர் ஆர்யா உடனடியாக வீடியோ வெளியிட்டு உண்மையை சொல்ல வேண்டும் ..! அபர்ணதி அதிரடி பேட்டி . !

About author

You might also like

மருத்துவம்

சிறுநீரகக் கற்களை கரைக்கும் அற்புத வழி

எந்தவிதமான அறுவை சிகிச்சைகளும்இன்றி நிரந்தரமாக கரைப்பதற்கு அற்புத வழிகள் பல காணப்படுகின்றன. சிறுநீரகக் கற்களை அறுவை சிகிச்சை இல்லாமல், நிரந்தரமாக கரைப்பதற்கு அற்புத வழி ஒன்று இயற்கையில் உள்ளது. அந்த அற்புத வழி தான் பீன்ஸ் மருத்துவம். அதை பின்பற்றுவது எப்படி

மருத்துவம்

மாதுளை பூவின் மருத்துவ குணம் தெரியுமா ? படித்து பாருங்கள் அசந்து போவீர்கள்..!

மாதுளம் பூ பற்றி பெரிதாக நாம் கண்டுகொள்வதில்லை . ஆனால் அதில் கிடைக்கும் மருத்துவ பலன்கள் தெரியுமா.? தெரியாவிட்டால் படியுங்களேன். மாதுளம் பூ, வேலம் பிசின் ஆகியவற்றை எடுத்து நன்றாக வெயிலில் காயவைத்து உரலில் போட்டு இடித்து சல்லடையில் போட்டு சலித்து

மருத்துவம்

செயற்கை கருவூட்டல் பற்றி இந்த விடயங்கள் உங்களுக்குத் தெரியுமா

இயற்கையாக கருத்தரிப்பதற்கு முடியாத நிலைமை ஏற்படும் சந்தர்ப்பங்களில் மருத்துவர்களால் பரிந்துரைக்கப்படுவது தான் இந்த செயற்கை கருவூட்டல் எனப்படுவது. நீங்கள் இயற்கையாக கருவுற்ற நிலையை அடையாத சமீபத்தில் மருத்துவர்களால் பரிந்துரைக்கப்படுவது தான் இந்த செயற்கை கருவூட்டல் எனப்படுவது. இந்த செயற்கை கருவூட்டல் என்பது