விஜய்,சிம்பு,தனுஷ், இவர்களுடன் நடித்த சுட்டி & குட்டி பையன் தான் இவன்..! யார் தெரியுமா..!? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகுவீங்க .நீங்களே பாருங்கள்..!

விஜய்,சிம்பு,தனுஷ், இவர்களுடன் நடித்த சுட்டி & குட்டி பையன் தான் இவன்..! யார் தெரியுமா..!? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகுவீங்க .நீங்களே பாருங்கள்..!

சில குழந்தை நட்சத்திரங்கள் அடையாளம் தெரியாத அளவுக்கு மாறுவது வழக்கம் தான் ஆனால் பரத் மாறி இருப்பது யாராலும் நினைத்துக் கூட பார்க்க முடியவில்லை ..!

அவ்வளவு அழகு .
தமிழ், தெலுங்கு என இரண்டு மொழிகளிலும் குழந்தை நட்சத்திரமாக 50 படங்களுக்கு மேல் நடித்தவர் மாஸ்டர் பரத். திரைப்படங்கள் மட்டுமின்றி சில தொலைகாட்சி தொடார்களிலும் நடித்துள்ளார்.

தனுஷ்-ன் உத்தமபுத்திரன், விஜய்யின் போக்கிரி, சிம்புவின் சிலம்பாட்டம் உள்ளிட்ட பல படங்களில் இவர் தன்னுடைய நகைச்சுவையான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி நடித்திருப்பார். தற்போது, தெலுங்கு படங்களில் ஹீரோக்களின் நண்பனாக நடித்து வருகிறார். கடந்த சில வருங்களாக படிப்பு காரணமாக சினிமாவை விட்டு சற்றே ஒதுங்கியிருந்தார் மாஸ்டர் பரத்.

இந்நிலையில், படிப்பு முடிந்து ஆளே மாறி மீண்டும் திரையில் நடிக்க வந்துள்ளார்.தற்போது அல்லுசிரிஷ் நடிக்கும் ABCD படத்தில் அவருக்கு நண்பனாக படம் முழுதும் தோன்றுவார் என அல்லு சிரிஷே அறிவித்துள்ளார். அதனுடன், மாஸ்டர் பரத்-தின் தற்போதைய புகைப்படத்தையம் அப்லோட் செய்துள்ளார்.

புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் நம்ப முடியாது என்றே கூறி வருகின்றனர். இத்தனை அழகாக எப்படி மாற முடிந்தது இந்த பையனால் என்று அனைவரும் வியந்து பாரட்டி வருகின்றனர்..!

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous சீரகத்தையும் மிளகையும் அரைத்து இப்படி செய்யுங்கள்..! ஆச்சர்ய படுத்தும் மருத்துவம் இது..!
Next வீட்டில் செல்வம் நிறைந்து மகிழ்ச்சி பெருக இதை செய்யுங்கள்...!

About author

You might also like

சினிமா

நடிகர் வினித்தை தெரியும் அவரது அழகிய தேவதையை யரென தெரியுமா .? பாருங்கள் ஆச்சர்ய படுவீர்கள்…!

பெண்களின் காதல் நாயகனாக வலம் வந்தவர் நடிகர் வினித் . அவரது ஸ்டைலில் மயங்காத பெண்களே இல்லை என்று சொல்லலாம் .. அழகிலும் அப்பாவி தனத்திலும் வினித்துக்கு நிகர் வினித் தான் . அத்தனை இயல்பாக நடிக்க கூடியவர்..! 1992ஆம் ஆண்டு

சினிமா

ஓவியாவை போல் இன்னுமொரு பெண்..! மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள். யார் தெரியுமா..!?

ஒவ்வொருவரின் குணத்தை கொண்டே ரசிகர்கள் யார் எப்படி என தீர்மானிக்கின்றார்கள் ..இதில் முதல் வெற்றி பெற்றவர் ஓவியா. இரண்டாவது யார் என்று பார்த்தால் கண்டிப்பாக அபர்ணதி தான். நடிகை ஓவியா என்னதான் படங்கள் நடித்தாலும் பிக்பாஸ் என்ற நிகழ்ச்சிமூலம் தான் பிரபலம்

சினிமா

நிகழ்ச்சியில் சொல்வதை தன் வீட்டில் செய்து காட்டிய லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன்..! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!

லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன் இவரது திறமைகள் பல எத்தனை கேலிகள் கிண்டல்கள் வந்தாலும் துணிந்து செயற்படும் பெண் ..! சொல்வதெல்லாம் உண்மையை தொகுத்து வழங்கும் சிறந்த தொகுப்பாளினி .. பிரபல ரிவியில் ஒளிபரப்பாகும் சொல்வதெல்லாம் உண்மைநிகழ்ச்சியினை தொகுத்து வழக்கி வருபவர் தான் லட்சுமி