ஆண்கள் கண்டிப்பாக மாதுளை மற்றும் பீட்ரூட் சாப்பிடுங்கள் ..! ஏன் தெரியுமா.? நீங்களே பாருங்கள்….!

ஆண்கள் கண்டிப்பாக மாதுளை மற்றும் பீட்ரூட் சாப்பிடுங்கள் ..! ஏன் தெரியுமா.? நீங்களே பாருங்கள்….!

ஆண்களின் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும் பழங்களில் முதன்மையான ஒன்று தான் மாதுளை. இப்பழத்தில் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள் ஏராளமான அளவில் நிறைந்துள்ளதால், இது ஆண்களுக்கு ஏற்படும் பல பிரச்சனைகளைத் தடுக்கும்.
ஒருவேளை உங்களுக்கு மாதுளையை உரித்து சாப்பிடும் அளவில் பொறுமை இல்லாவிட்டால், மாதுளை மில்க் ஷேக்கை தினமும் குடிக்கலாம். அதிலும் அந்த மில்க் ஷேக்கில் சர்க்கரைக்கு பதிலாக தேன் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும்.

ஆண்கள் பீட்ரூட் சாப்பிட்டால் பாலியல் பிரச்சனைகளைத் தவிர்க்கலாம்: ஆய்வில் தகவல் மேலும் இப்பழம் பழங்காலம் முதலாக ஆயுர்வேத மருந்துகளில் பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.

அந்த அளவில் இப்பழத்தில் ஏராளமான மருத்துவ குணங்கள் நிறைந்துள்ளன. இப்போது மாதுளை பழத்தை ஆண்கள் சாப்பிடுவதால் கிடைக்கும் நன்மைகள் என்னவென்று பார்ப்போம். புரோஸ்டேட் மற்றும் நுரையீரல் புற்றுநோய் மாதுளையை ஆண்கள் உட்கொண்டு வந்தால், அவர்களின் விந்தணுவை உற்பத்தி செய்யும் புரோஸ்டேட் சுரப்பியின் ஆரோக்கியம் மேம்பட்டு, ஆண்களை 50 வயதிற்கு மேல் தாக்கும் புரோஸ்டேட் புற்றுநோயில் இருந்து பாதுகாப்புடன் இருக்கலாம்.மேலும் மாதுளை நுரையீரல் புற்றுநோயின் வளர்ச்சியையும் தடுக்கும்.

ஆய்வு ஒன்றில் விறைப்புத்தன்மை பிரச்சனைக் கொண்ட ஆணுக்கு மாதுளை ஜூஸ் குடித்து அப்பிரச்சனை குறைந்திருப்பது தெரிய வந்தது. தற்போது ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு மூட்டுப் பிரச்சனைகள் அதிகம் ஏற்படுகிறது.ஆனால் தினமும் சிறிது மாதுளையை உட்கொண்டு வருவதன் மூலம், மூட்டுகளில் ஏற்படும் பல பிரச்சனைகள் தடுக்கப்படுவதால் பல ஆய்வுகள் கூறுகின்றன.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

நன்றி : தமிழ்பித்தன்.

Previous மனைவியின் தங்கை அழகில் மயங்கிய பொலிஸ் அதிகாரி செய்த கேவலமான செயல்..! வேலியே பயிரை மேய்கிறது...!
Next ஒட்டுமொத்த சினிமா உலகமும் எதிர்பார்த்த விஸ்வரூபம் 2 டிரைலர்...!

About author

You might also like

மருத்துவம்

ஆட்டிசம் உள்ள குழந்தைகளை எவ்வாறு அடையாளம் காண்பது?

இன்றைய தினம் உலக ஆட்டிசம் தினமாகும், குழந்தைகளுக்கு ஆட்டிசம் காணப்படுகின்றது என்பதனை எவ்வாறு அறிந்து கொள்ள முடியும் என்பது பற்றி கவனிப்போம். ஆட்டிசம் என்பது குழந்தையின் மூளையிலுள்ள நரம்பு மண்டலத்தில் ஏற்படும் ஒருவிதக் குறைபாடு. இதனை ஒரு நோய் என்றோ, மூளை

மருத்துவம்

உங்களுக்கும் பொடுகுத் தொல்லையா?

இன்றைய உலகின் பலரும் வேதனைப்பட்டுக் கொள்ளும் ஓர் விடயமாக பொடுகுத்தொல்லை மாறியுள்ளது, பொடுகுத் தொல்லை நீங்க நாம் என்ன செய்ய வேண்டும், வாருங்கள் பார்க்கலாம். இந்தப் பிரச்சனை அனைத்து வகை வயதினருக்கும்,பாலின வேறுபாடின்றி அனைவருக்கும் வருகிறது.பொடுகு ஏற்படுவதற்கு பல காரணங்கள் இருந்தாலும்

மருத்துவம்

சுண்டைக்காய் சாப்பிட்டதுண்டா.? இனி கட்டாயம் சாப்பிடுங்கள் . .எத்தனை நன்மைகள் தெரியுமா..?

கசப்பு என நாம் கண்டுகொள்ளாத சுண்டைக்காய் எத்தனை மாற்றங்கள் செய்கிறது தெரியுமா.? படியுங்கள் தெரியும்… கிருமிகளை அழிப்பதில் சுண்டைக்காய்க்கு நிகரே இல்லை எனலாம். உணவின் மூலம் நம் உடலுக்குள் சேர்கிற கிருமிகள் அமைதியாக உள்ளே பலவித பாதிப்புகளை உருவாக்கலாம். அடிக்கடி சுண்டைக்காய்