இந்த செடிகளை வீட்டில் வளர்ந்து வாருங்கள்…! கொசுக்களை விரட்டுவதோடு லிடைக்கும் நன்மைகளும் இவை தான்…!

இந்த செடிகளை வீட்டில் வளர்ந்து வாருங்கள்…! கொசுக்களை விரட்டுவதோடு லிடைக்கும் நன்மைகளும் இவை தான்…!

கோடையில் வெயில், வியர்வை பிரச்சனை இருப்பது போல், கொசுக்களின் பிரச்சனையும் அதிகம் இருக்கும். ஆம், கோடையில் தான் கொசுக்களின் தொல்லை தாங்க முடியாது.

ஆனால் அந்த கொசுக்களின் பிரச்சனையில் இருந்து விடுபட வீட்டினுள் ஒருசில உள் அலங்கார செடிகளை வளர்க்கலாம். இந்த செடிகள் கொசுக்கள் வராமல் தடுப்பதோடு, வீட்டை நறுமணத்துடனும், வைரஸ் மற்றும் பாக்டீரியாக்களின் தாக்கத்தில் இருந்தும் நல்ல பாதுகாப்பு தரும். இங்கு அப்படி கொசுக்களின் தொல்லையில் இருந்து பாதுகாப்பு தரும் உள் அலங்கார செடிகள் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.

பூண்டு : பூண்டு செடியை வீட்டினுள் ஒரு தொட்டியில் போட்டு வளர்த்து வந்தால், அதன் அடர்த்தியான நறுமணத்தால் கொசுக்கள் வீட்டினுள் வராமல் இருக்கும். துளசி :

துளசியின் நறுமணத்தினாலும் கொசுக்கள் வராமல் இருக்கும். ஆகவே வீட்டில் தெய்வமாக போற்றப்படும் துளசிச் செடியை தவறாமல் வளர்த்து வாருங்கள்.

புதினா : மிகவும் ஈஸியாக வளரக்கூடிய செடிகளில் ஒன்று தான் புதினா. இதனை தண்டை நட்டு வைத்து, சரியான தண்ணீர் ஊற்றி வந்தால், புதினா நன்கு வளரும். அதிலும் இதனை வீட்டினுள் வைத்து வளர்த்து வந்தால், இதன் நறுமணத்தால் கொசுக்கள் வராமல் இருக்கும். ரோஸ்மேரி
: ரோஸ்மேரி மிகவும் அழகான பூக்களைக் கொண்ட மற்றும் நறுமணமிக்க உள் அலங்கார செடிகளுள் ஒன்று. இதன் வாசனை கொசுக்களுக்கு ஆகாது. எனவே இதனை வளர்த்தால் கொசுக்களை வருவதைத் தடுக்கலாம். லாவெண்டர் : ஊதா நிற பூக்களைக் கொண்ட லாவெண்டர் செடியில் எண்ணற்ற மருத்துவ குணங்கள் நிறைந்துள்ளது. மேலும் இது பல்வேறு அழகு சாதன பொருட்களிலும் பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறது. அதற்கு அதன் நறுமணம் முக்கிய காரணமாக உள்ளது. மேலும் இதனை வீட்டினுள் வளர்த்து வந்தால், இது கொசுக்கள் வீட்டினுள் வராமல் தடுக்கும். சாமந்தி : அழகான மலர்களைக் கொண்ட சாமந்திப் பூ வித்தியாசமான நறுமணத்தைக் கொண்டது. இந்த நறுமணம் கொசுக்களுக்கு பிடிக்காது. எனவே இதன வீட்டினுள் வளர்த்து வந்தால், வீடு அழகாக காணப்படுவதோடு, கொசுக்களின்றியும் இருக்கும்.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

நன்றி : தமிழ்பித்தன்

Previous வைரலாகும் விஜய் 62 மாஸ் காட்சி. கீர்த்தி சுரேஷ் மேல் கடுப்பில் விஜய் ரசிகர்கள்..! இதோ உங்களுக்காக காட்சி...!
Next மனைவியின் தங்கை அழகில் மயங்கிய பொலிஸ் அதிகாரி செய்த கேவலமான செயல்..! வேலியே பயிரை மேய்கிறது...!

About author

You might also like

மருத்துவம்

ஆண்மை குறைவா..? அசராது வாழைப்பழத்தை இப்படி சாப்பிடுங்கள் பின் அசந்துங்கள்..! அதிகம் பகிருங்கள்..!

ஏழைகளின் ஆப்பிள் என்று அழைக்கப் படுவது வாழைப்பழம் தான் ..! குழந்தைகள் முதல் பெரியவர் வரை அனைவருக்குமே பிடிக்கும் அப்படியான வாழைப்பத்தின் மகத்துவம் தெரியுமா..!? வாழைப்பழ வகைகளின் தலைவனாக போற்றப்படுவது செவ்வாழை. செவ்வாழையில் பீட்டா கரோட்டின், பொட்டாசியம் போன்றவை அதிக அளவில்

மருத்துவம்

சுகபிரசவம் என்று தானே சொல்வீர்கள்…சுக பிரசவம் எப்படி இருக்கும் என்று தெரியுமா.? இதை பாருங்கள் . கண்ணீர் சிந்தாமல் செல்லுங்கள்..!

படித்ததில் பிடித்ததால் பகிர்கிறோம்.. உங்களுக்கு பிடித்தால் பகிருங்கள்..! 🌼சுகப்பிரசவம் எப்படின்னு கேள்விப்பட்டிருப்பீர்கள், எழுத்தால் படித்து பார்த்து கண் கலங்கியதுண்டா இதை படியுங்கள்….‌ மனது கலங்கும்….. முதலில் வலப்பக்க இடுப்பில் சுரீரென்ற குத்தல், இடைவெளி விட்டு மீண்டும்,இடைவெளி விட்டு மீண்டும், இப்படியே தொடர்ந்து

மருத்துவம்

தேங்காய் சிரட்டை (ஓடு) தூக்கி வீசிவிடுகின்றீர்களா..? இதை படியுங்கள் எத்தனை மருத்துவம் நிறைந்தது பாருங்கள்..!

தேங்காய் சிரட்டை அல்லது மூடி என்று சொல்லும் இதனால் அப்படி என்ன தான் செய்ய முடியும் என நீங்கள் நினைப்பது புரிகிறது . முடியும் முடிக்கு தீர்வு .. என்னடா ரைமிங் என்று தானே யோசிக்கிறீங்க இதை படியுங்கள் . இள