மிகவும் கடினமான ஒட்டுமொத்த சரும நோய்களுக்கும் நொடியில் தீர்வு இதோ…!

மிகவும் கடினமான ஒட்டுமொத்த சரும நோய்களுக்கும் நொடியில் தீர்வு இதோ…!

மிகவும் கடினமாக தோள் நோய்களுக்கு நொடியில் தீர்வு இதோ…!
பலரையும் தாக்கும் நோய்களில் சரும நோயும் ஒன்று. பலரின் ஏளனப் பார்வைக்கு நம்மை உள்ளாக்கி மன உளைச்சலை உண்டாக்கும் நோய்களில் இதுவும் ஒன்றாகும்.

சரும நோய்க்கு ஆளானவர் பெரும்பாலும் மன உளைச்சலுக்கு உள்ளாகிறார். சரும நோய்களுக்கு நவீன மருத்துவத்தை விட பாரம்பரிய முறை இன்னும் சிறந்த முறையில் கை கொடுத்து உதவுகிறது. மேலும் பக்க விளைவுகள் இல்லாதது.1.
இலுப்பை பிண்ணாக்கு, வேப்பம் பட்டை, பூவரசம் பட்டை ஆகியவற்றை சமஅளவு எடுத்து சுட்டு கரியாக்கி அதனுடன் கார்போக அரிசி, மஞ்சள் கலந்து அரைத்து தேங்காய் எண்ணெயில் குழைத்து பூசி வந்தால் கரப்பான், சொறி, சிரங்கு போன்ற தோல் நோய்கள் குறையும்.2 . அறுகம்புல் ஒரு கைப்பிடி, மஞ்சள் கிழங்கு ஒரு இணுக்கு எடுத்து மைய அரைக்க வேண்டும்.

அதை தோல் வியாதி இருக்கும் இடத்தில் பூசி, அரை மணி நேரம் கழித்துக் குளிக்க வேண்டும். வாரத்தில் மூன்று அல்லது நான்கு நாட்கள் குளித்து வந்தால் நல்ல குணம் தெரியும்.

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous பிரபல நடிகை மேகாவின் கார் தலைகீழ் கவிழ்ந்து விபத்து. ஒரு மணி நேரம் உயிருக்கு போராடியும் யாரும் உதவாத கொடுமை...!
Next பிரபல நடிகர் சத்தியராஜ் நடிக்க வரும்முன் செய்துகொண்டிருந்த வேலை என்ன தெரியுமா...? நாம் தான் சொல்ல வெக்க படுகின்றோம் பாருங்கள்...!

About author

You might also like

மருத்துவம்

ஆண்களே உங்களது வயதை குறைத்துக் கொள்ள விருப்பமா?

ஆண்கள் பெரும்பாலும் தமது தோற்றம் பற்றி அதிக சிரத்தை எடுத்துக் கொள்வதில்லை எனினும், ஆண்கள் தங்களது வயதை குறைத்துக் காண்பித்துக் கொள்ள இதே சில வழிமுறைகள், ஆண்கள் இதனைப் பின்பற்றினால் கண்டிப்பாய் 10 வயதாவது குறைந்தவராக தோற்றம் அளிப்பீர்கள். ஆண்களை என்றும்

மருத்துவம்

இந்த செடிகளை வீட்டில் வளர்ந்து வாருங்கள்…! கொசுக்களை விரட்டுவதோடு லிடைக்கும் நன்மைகளும் இவை தான்…!

கோடையில் வெயில், வியர்வை பிரச்சனை இருப்பது போல், கொசுக்களின் பிரச்சனையும் அதிகம் இருக்கும். ஆம், கோடையில் தான் கொசுக்களின் தொல்லை தாங்க முடியாது. ஆனால் அந்த கொசுக்களின் பிரச்சனையில் இருந்து விடுபட வீட்டினுள் ஒருசில உள் அலங்கார செடிகளை வளர்க்கலாம். இந்த

மருத்துவம்

பிராய்லர் சிக்கன் சாப்பிடுவதால் ஆபத்துகள் :

இந்த காலத்தில் தடுக்கவும் ஒதுக்கவும் முடியாத ஒரே உணவு என்றால் அது கோழி கறி தான் . எல்லாருக்கும் பிடிக்கும் விசமாகிறது சாப்பிட வேண்டாம் என்றால் நீங்களோ நானோ தயாராக இல்லை . இந்த நிலையில் ஒட்டுமொத்த விஷமும் அதில் தான்