பிரபல நடிகர் அதிரடி கைது .!  பிரபல மாடல் பெண்ணை வயிற்றில் மிதித்ததாக குற்றச்சாட்டு…!

பிரபல நடிகர் அதிரடி கைது .! பிரபல மாடல் பெண்ணை வயிற்றில் மிதித்ததாக குற்றச்சாட்டு…!

சினிமா துறை என்றாலே சர்ச்சைகளுக்கு பஞ்சம் இருக்காது ஏதாவது ஒன்று நடந்துகொண்டே தான் இருக்கும் . உண்மையில் நடிக நடிகர்கள் காதலிக்காமல் இருக்கலாம் காதலித்தாலே தினம் தொல்லை தான் .

அப்படி தான் இங்கணையும் நடந்திருக்கு .
பிரபல பாலிவுட் நடிகர் அர்மான் கோலி தன் காதலியை தாக்கியதற்காக கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 46 வயதாகும் அவர் Neeru Randhawa என்ற 35 வயது மாடலை காதலித்து வந்துள்ளார்.

இருவரும் Santacruz பகுதியில் ஒரு வீட்டில் ஒன்றாக 3 வருடங்கள் வாழ்ந்துவந்துள்ளனர். இருவருக்கும் ஜூன் 3ம் தேதி பணம் தொடர்பாக சண்டை வெடித்துள்ளது. அப்போது காதலியை கீழே பிடித்து தள்ளியுள்ளார் அர்மான் கோலி. பின் அவரின் தலைமுடியை பிடித்து தலையை தரையில் அடித்துள்ளார்.

கீழ் தள்ளி வயிற்றுப் பகுதியில் மிதித்துள்ளார். அதனால் அவரின் தலை மற்றும் முட்டியில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. டிரைவர் தான் அவரை மீட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதித்துள்ளார். வைத்திய சாலையில் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வரும் neeru
இந்த சம்பவம் பற்றிபோலீசில் Neeru Randhawa புகார் அளித்தபிறகு போலீசார் அர்மான் மாலிக்கை தேடிவந்தனர். ஆனால் அவர் தலைமறைவாகிவிட்டார்.

நேற்று அவர் புதிய சிம்கார்டு வாங்க வெளியில் வந்துள்ளார். அப்போது அவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அவர் தன் நண்பரின் பண்ணை வீட்டில் மறைந்திருந்தது தெரியவந்துள்ளது.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்...!
Next வீட்டில் இவை இருந்தால் போதும் வேறு எதுவும் தேவை இல்லை...! பகிருங்கள் அதிகம்...!

About author

You might also like

பரபரப்பு

வெளி நாட்டில் வாழும் தமிழர்களிடம் இருந்து கொலை மிரட்டல் வருகிறது..! கமிஷனர் ஆப்பிஸில் பெண் பரபரப்பு புகார்..!

உண்மையில் ஈழத்தில் நடந்த யுத்தம் புலிகளுக்கு எதிரானது என்று சிங்கள இராணுவம் சொன்னாலும் அது தமிழ் மக்களுக்கு எதிரானது என்பது தான் உண்மை . எத்தனை எத்தனை பிஞ்சு உயிர்கள் கற்பழிப்புகள் இவை புலிகளுக்கு எதிரானது என சொன்னால் அவர்களை அந்த

பரபரப்பு

மனைவியை கொலை செய்துவிட்டு தானும் தற்கொலை செய்துகொண்ட கணவன்! திடுக்கிடும் காரணம்..!

மேற்படி சம்பவம் இலங்கையின் ரிதிகம – கிரிபத்கல்ல என்ற இடத்திலேயே நடந்துள்ளது . சம்பவம் கடந்த 7 திகதி இரவு நடந்துள்ளது இதில் 29 வயதான மனைவியை கழுத்து நெறித்து கொலை செய்துள்ள கணவன் தானும் வீட்டுக்கு முன்னால் இருந்த மரம்

பரபரப்பு

எரிபொருள் விலை இன்று நள்ளிரவு முதல் அதிகரிக்கிறது – எரிபொருள் நிலையங்களில் பாரிய வாகன நெரிசல் !

எரிப்பொருள் விலை அதிகரிக்கும் அச்சத்தால் எரிப்பொருள் நிலையங்களில் டிராபிக்……!!!! கொழும்பின் பல பகுதிகளிலும் உள்ள எரிபொருள் நிரப்பு நிலையங்களில் மக்கள் நீண்ட வரிசையில் காத்திருந்து எரிபொருளை நிரப்பி வருகின்றனர். இன்று நள்ளிரவு முதல் எரிபொருட்களின் விலை அதிகரிக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதை