தொகுப்பாளினி டிடி யாக மாறிய தொகுப்பாளினி பிரியங்கா…! புகைப்படம் பாருங்க புரியும்…!

தொகுப்பாளினி டிடி யாக மாறிய தொகுப்பாளினி பிரியங்கா…! புகைப்படம் பாருங்க புரியும்…!

தொகுப்பாளினி பிரியங்கா இவர் மேல் எல்லாருக்கும் கொள்ள பிரியமுங்க …ஏன் சொல்றேன் என்றால் ஒரு நிகழ்ச்சி தொகுத்து வழங்க என்ன தகுதி இருக்க வேண்டுமோ அது பிரியங்காவிடம் அதிகம் .
யார் என்ன சொன்னாலும் கடந்து போகும் நல்ல குணம் இருக்கே அதான் சேர் கடவுள்..! இப்படி பிரியங்கா பத்தி சொல்லிட்டே போகலாம் . சரி இப்ப பேச வந்த விடயத்த சொல்லிடுறேன் . இந்த டிடி பொண்ணு வேட்டி சட்டை என்று கலக்கிச்சி இப்ப பிரியங்காவும் . நடிகைகளை தாண்டி தொலைக்காட்சி பிரபலங்களிலும் மக்களுக்கு பிடித்தவர்கள் இருக்கிறார்கள்.
அப்படி சொல்ல வேண்டும் டிடியை கூறலாம் அடுத்து பிரியங்கா.
இவருடைய நிகழ்ச்சி தொகுத்து வழங்கும் ஸ்டைலும் வேறொரு விதத்தில் இருக்கும். இவர் இன்று நடக்கும் ஜுங்கா பட ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் கலந்து கொண்டிருக்கிறார்.

அதில் அவர் வேஷ்டி அணிந்து சென்றிருக்கிறார்.
அவர் மட்டுமா என்று பார்த்தால் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட அனைவரும் வேஷ்டி-சட்டை அணிந்து தான் வந்துள்ளனர். இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அய் அடுத்த டிடி என்று புகழ்ந்து தள்ளிவருகின்றனர்…!

மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous எந்த பிரிவு வந்தாலும் பெண்கள் தலையணையை பிரியாது கட்டிப் பிடிப்பது ஏன் தெரியுமா...!? ஒரு உண்மை தகவல் ....!
Next பிக் பாஸ் 2 வில் 60 கேமராக்கள்..! தவறு செய்வோருக்கு இம்முறை இது தான் தண்டனையாம்..! பாருங்கள்.....!

About author

You might also like

சினிமா

தமிழ் பிக் பாஸ் 2 ஆரம்ப திகதி அறிவிப்பு..! இதோ முழு விபரம்..!

கடந்த வருடம் டி ஆர் பி யில் முதலிடத்தில் இருந்தது எந்த நிகழ்ச்சி என்று பார்த்தால் கண்டிப்பாக நம்ம பிக் பாஸ் தான் .. ! எல்லாருக்குமே ரொம்ப பிடித்த நிகழ்ச்சி ..! தமிழில் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் அடுத்த சீசன் எப்போது

சினிமா

அஜித்தும், விஜய்யும் நல்ல உழைப்பாளிகள்

நடிகர்களான அஜித்தும், விஜய்யும் நல்ல உழைப்பாளிகள் நடிகை சங்கவி தெரிவித்துள்hளர். அண்மையில் வழங்கிய பேட்டியொன்றில் அவர் இவ்வாறு குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும், விஜய்யுடன் பல படங்களில் நடித்த சங்கவி, எதற்காக படங்களில் கமிட் செய்தார்கள் என்பதை சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில் கூறியிருக்கிறார். அஜித்

சினிமா

நடிகைகள் குஷ்புவிற்கும் நக்மாவிற்கும் குடும்பி பிடி சண்டை ..! நக்மாவின் பதவி பறிக்கப் பட்டதற்கான உண்மை காரணம் இது தானாம்…!

நடிகை நக்மா நடிப்பில் தனக்கென ரசிகஎகளை கொண்டவர் . நேர்கொண்ட பார்வை என்பது இவரிடம் இருந்தது . சினிமாவில் வாய்ப்பு குறைய அரசியல் பக்கம் சென்றார். தமிழக மகிளா காங்கிரஸ் பொறுப்பாளர் பதவி நடிகை நக்மாவிடமிருந்து பறிக்கப்பட்டுள்ளதன் பின்னணி காரணம் குறித்து