எந்த பிரிவு வந்தாலும் பெண்கள் தலையணையை பிரியாது கட்டிப் பிடிப்பது ஏன் தெரியுமா…!? ஒரு உண்மை தகவல் ….!

எந்த பிரிவு வந்தாலும் பெண்கள் தலையணையை பிரியாது கட்டிப் பிடிப்பது ஏன் தெரியுமா…!? ஒரு உண்மை தகவல் ….!

என் தலையணை தொடாதே..என் தலையணை இன்றி தூக்கம் வராது . யார் என் தலையணையில் உறங்கியது. .? இந்த வார்த்தைகள் நாம் அதிகம் கேட்ககூடிய இடம் பெண்கள் இருக்கும் வீடுகள் தான் .
பெண்களுக்கும் தலையணைக்கும் ஒரு தீராக் காதல்..! அந்த காதல் எப்படி பட்டதென்றால் ஆயுள் உள்ள வரை நீளும் சொந்தம்..!
சில பெண்கள் எப்போது பார்த்தலும் தலையணையுடனே இருப்பார்கள். கிட்டத்தட்ட தலையணை என்பது அவர்களது காதலுக்குரிய ஒரு பொருளாக இருக்கும்.
உண்மையில் பெண்கள் தலையணையுடன் இருப்பது அழகாக இருக்கு என்பது இன்னொரு பக்கம் . அப்படி என்ன தலையணைக்கும் – பெண்களுக்கும் மத்தியில் அப்படியொரு உணர்வுப்பூர்வமான பந்தம்… வாங்க பார்க்கலாம்… கணவன் அல்லது காதலனை பிரிந்து வாழும் பெண்கள் தலையணையை தங்கள் துணையாய் நினைத்து வாழ்வார்கள். தலையணையை ஒரு நபராய் எண்ணி, அதனுடன் பேசி மகிழ்ந்து, தனது உணர்வை பகிர்ந்துக் கொள்ளவும் செய்வார்கள் பெண்கள்.
தலையணைக்கும், பெண்களுக்கும் எப்போதுமே ஒரு உணர்ச்சி ரீதியான பந்தம் இருக்கிறது. அழுகை வந்தால் அதை கட்டியணைத்து அழுவார்கள், மகிழ்ச்சி அடைந்தால் அதை கசக்கி, இழுத்து புரட்டி எடுத்து மகிழ்வார்கள். உறங்கும் போது மட்டுமின்றி, டிவி பார்க்கும் போது, அலைபேசியில் பேசும் போது, காபி குடிக்கும் போதென, தலையணையை எப்போதும் பயன்படுத்தும் பழக்கம் சில பெண்களிடத்தில் நீங்கள் காணலாம்.

பொதுவாகவே தலையணையை அல்லது டெட்டி பியர் பொம்மையை கட்டியணைத்து நேரம் கடத்த பெண்களுக்கு பிடிக்குமாம். அவர்களுடைய வாழ்க்கையில் அவர்கள் விருப்பத்திற்குரிய பட்டியலில் இது முதன்மை இடம் பிடிக்கிறது. பொதுவாகவே தலையணையை அல்லது டெட்டி பியர் பொம்மையை கட்டியணைத்து நேரம் கடத்த பெண்களுக்கு பிடிக்குமாம். அவர்களுடைய வாழ்க்கையில் அவர்கள் விருப்பத்திற்குரிய பட்டியலில் இது முதன்மை இடம் பிடிக்கிறது.

தலையணை போல் யாராலும் பெண்களிடம் இடம் பிடிக்க முடியாது . இப்படி சொல்லலாம் மென்மையான பெண்களுக்கு ஒட்டுமொத்த உறவும் மென்மையான தலையணை என்று…வாழட்டும் பெண்ணுக்கும் தலையணைக்கும் உள்ள உறவு…!

Previous திருமணத்தால் இலங்கை வரலாற்றில் இடம் பிடித்த இளைஞன் ..! பாருங்கள் வாழ்த்துங்கள்..!
Next தொகுப்பாளினி டிடி யாக மாறிய தொகுப்பாளினி பிரியங்கா...! புகைப்படம் பாருங்க புரியும்...!

About author

You might also like

டீக்கடை டிப்ஸ்

தொப்பையை குறைக்க இதை மட்டும் செய்யுங்கள்..! அடடே இத்தனை நாள் தெரியாம போச்சே என்று ஆச்சர்ய படுவீர்கள்..!

எவ்ளோ பிரச்சனை வந்தாலும் சமாளிச்சி சிரிச்சிட்டு போற நாங்க இந்த தொப்பைய மட்டும் பார்த்து பரவால இருந்திட்டு போ என்று சொல்லவே முடியுதில்லை ..எப்ப குறையும் என்று தான் கஷ்ட பட்டுக்கொண்டு இருக்கின்றோம் . இந்த உலகத்துல தொப்பையை குறைக்க போராடுபவர்கள்

டீக்கடை டிப்ஸ்

உங்கள் சிறுநீரின் நிறம் மாறுகிறதா? உங்களுக்கு விரைவில் சாவு நிச்சயம்!

உங்கள் சிறுநீரின் நிறம் மாறுகிறதா? உங்களுக்கு விரைவில் சாவு நிச்சயம்!புரட்சி வானொலியைக் கேட்டுக் கொண்டே, செய்தியைப் படித்துக் கொண்டிருக்கும் உலகத் தமிழ்ச் சொந்தங்களுக்கு வணக்கம், அனைவரும் நலமா? இன்று நாம் படிக்கப் போகும் இந்தக் குறிப்பு உங்களை நிச்சயம் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கப் போகிறது.

டீக்கடை டிப்ஸ்

பெண்கள் தவறான ப்ரா (உள்ளாடை) அணிவதால் ஏற்படும் விளைவுகள்…! ஆபாசம் அல்ல அவசியமானது . பெண்கள் கண்டிப்பாக படியுங்கள்…!

அன்றாடம் பெண்கள் அணியும் பிரா சரியான அளவில் இருக்க வேண்டியது மிகவும் முக்கியம். பிரா பெண்களின் மார்பகங்களை சிக்கென்று வைத்துக் கொள்ள உதவியாக இருக்கும். தற்போது ஏராளமான ஃபேன்ஸி பிராக்கள் வந்துள்ளன. இந்த ஃபேன்ஸி பிராக்களை வாங்க அனைத்து பெண்களுக்குமே விருப்பம்