வலி இன்றி எடை குறைக்க எளிய வழி …! கொள்ளை இப்படி செய்து உண்ணுங்கள்…!

வலி இன்றி எடை குறைக்க எளிய வழி …! கொள்ளை இப்படி செய்து உண்ணுங்கள்…!

உடல் எடையை குறைக்க எல்லாருக்கும் ஆசை இருக்கும் அதிலும் இலகுவாக குறைப்பதென்றால் சொல்லவும் வேண்டுமா என்ன.? இதோ இலகு வழிகள்..! கொள்ளு” இதை பயன்படுத்தினாலும் இலகுவாக உடல் எடையை குறைக்க முடியும்..!

அருமையான மருத்துவ குணம் கொண்ட கொள்ளு குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை அனைவருக்கும் ஏற்றது. அதிக புரதச்சத்து நிறைந்த சிறுதானிய வகையைச் சேர்ந்தது. நம் உடல் வளர்ச்சிக்கும், திசுக்கள் முறையாக வேலைசெய்யவும், பழுதடைந்த திசுக்களைச் சரிசெய்யவும் இதிலுள்ள புரதம் உதவுகிறது.

கொள்ளுவை நம் அன்ராட உனவில் சேர்த்துக் கொண்டால், உடல் எடையைக் குறைக்க உதவும். முதல் நாள் இரவில் ஒரு கைப்பிடி கொள்ளுவை எடுத்து தண்ணீரில் ஊறவைத்து, காலையில் வெறும் வயிற்றில் சாப்பிட்டால் விரைவில் உடல் எடை குறையும். உடலில் உள்ள தேவையற்ற கொழுப்புகள் குறையும்.

இதனை வேகவைத்து, அந்த நீரை குடித்து வந்தால் சளி குணமாகும். ரசமாக வைத்து சாப்பிட்டால், உடல் வலி, ஆஸ்துமா போன்ற சுவாச பிரச்னைகள் சரியாகும. சுவாசத் தொந்தரவு நீங்கும் காய்ச்சலையும் குணமாக்கும்.
உடலில் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கத் தேவையான ஊட்டச்சத்துகளும் இதில் நிறைந்துள்ளன. இது, உடல் உறுப்புகளை பலம் பெற வைக்கும். நோய் பாதிப்பிலிருந்து காப்பாற்றும். எலும்புக்கும் நரம்புக்கும் வலுசேர்க்கும். இதை அரிசியுடன் சேர்த்துக் காய்ச்சி, கஞ்சியாக உட்கொள்ளலாம். இதனால், பசியின்மை நீங்கும். உடல் வலுவாகும்.

கொள்ளு ஆன்டி-ஹைப்பர்கிளைசெமிக் உணவு வகையை சேர்ந்தது. எனவே, இது சர்க்கரை நோயாளிகளுக்கும் சிறந்தது. கொள்ளை ஊற வைத்து ஆட்டி பால் எடுத்து அதில் சூப் வைத்தால் இன்னும் சுவையாக இருக்கும். கொள்ளை அரைத்து பொடி செய்து வைத்துக்கொண்டால், ரசம் வைக்கும் போது பயன்படுத்தலாம்.

Previous இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்...!
Next காசநோய் உட்பட நுரையீரல் வியாதிகளை போக்கும் மல்லி..! நொடியில் படித்து பகிருங்கள்...!

About author

You might also like

மருத்துவம்

இனி குண்டானவர்களும் கொழுப்பு உணவுகளை சாப்பிடலாம் குண்டாக மாட்டீர்கள்..! ஆனால் சாப்பிட்ட பின் கட்டாயம் இதை செய்ய வேண்டும்…!

இனி கொழுப்பு உணவை குண்டானவர்களும் சாப்பிடலாம் சாப்பிட்ட பின் கட்டாயம் இதை செய்ய வேண்டும் . செய்தால் குண்டாக மாட்டீர்கள் மகிழ்சியாகவும் இருக்கலாம் இயற்கையுடன் இணைந்து. கொழுப்பு உணவுகள் சாப்பிட்டதும் உடனே இதை குடியுங்கள்: எடை அதிகரிக்காது உடல் பருமனாக உள்ளவர்கள்

மருத்துவம்

மணித்தியாலங்களில் புற்று நோயை கட்டுப்படுத்துவதற்கு

மணித்தியாலங்களில் புற்று நோயைக் குணமாக்கக்கூடிய ஓர் அரிய மருந்து ஒன்றை அவுஸ்திரேலியாவின் குயின்ஸ்லாந்து பல்கலைக்கழக ஆய்வாளர்கள் கண்டு பிடித்துள்ளனர். உலகில் மிக கொடிய நோயான கேன்சரை குணமாக்கும் அறிய மருந்து ஒன்று குயின்ஸ்லாந்தின் மழைக்காடுகளில் கண்டுப்பிடிக்கப்பட்டுள்ளது. உலகில் மிக கொடிய நோயான

மருத்துவம்

உடலில் தேங்கியுள்ள தேவையற்ற கொழுப்பை அகற்ற சுலபமான வழி

உடலில் தேங்கியுள்ள தேவையற்ற கொழுப்பை அகற்ற சுலபமான வழி எமது உடலில் தேங்கியுள்ள தேவையற்ற கொழுப்புக்களை அகற்றுவதற்கு சுலபமான வழிகள் இயற்கை மருத்துவ முறைகளில் அதிகளவில் காணப்படுகின்றன. மனித உடம்பில் தேவையற்ற கொழுப்புகள் நிறைய தங்கி இருக்கும் அதுவே உடல் எடை