திருமணத்தின் பின்பும் சமந்தாவின் வெற்றிக்கு காரணம் இது தானாம்…!

திருமணத்தின் பின்பும் சமந்தாவின் வெற்றிக்கு காரணம் இது தானாம்…!

சம்மு எனப்படும் சமந்தா…அட ஆமாங்க இன்றைய இந்த செய்தி நம்ம சம்முவ பற்றியது தான் . சாதாரணமாகவே திருமணம் ஆனதுமே நடிகைகளின் மார்கட் குறைந்துவிடும் . ஒன்று வெளிநாடு போயிடுவாங்க .

இல்லண்ணா சீரியல் பக்கம் போயிடுவாங்க . பட் நம்ம சம்மு அப்படி இல்லை. திருமணத்தின் பின் தான் சூப்பர் ஹிட் திரைப்படங்களில் நடிக்க தொடங்கி இருக்கார். நம்ம சம்முட வெற்றிக்கு காரணம் இது தானாம் . சினிமா நடிகைகள் என்றாலே கவர்ச்சி தான் பிரதானமான ஒன்று. நடிப்பு, நடனம் என திறமை இருந்தாலும் கவர்ச்சி காட்ட முடியாது என்றால் அவர்களுக்கு சினிமாவில் வேலை இல்லை.

இப்படி பல நடிகைகள் மார்க்கெட் காலியாகி சினிமாவில் இருந்து தூக்கியடிக்கப்பட்டுள்ளார்கள். ஆனால், கவர்ச்சி காட்டி நடிக்கும் நடிகைகள் கூட கவர்ச்சிக்கு ஒரு எல்லைக்கோடு வைத்துக்கொண்டுதான் நடிப்பார்கள்.
சில நடிகைகள் தொப்புளை காட்டி நடிக்க மாட்டேன் என்பார்கள், சில நடிகைகள் பிகினி உடையணிந்து நடிக்க மாட்டேன் என்று கூறுவார்கள். இன்னும் சில பேர் லிப்லாக், படுகையறை காட்சிகள் என்றால் தெறித்து ஓடிவிடுவார்கள்.

ஆனால், தனது திருமணதிற்கு பிறகும் தொடர்ந்து நடித்து வரும் நடிகை சமந்தா கவர்ச்சிக்கு என சில எல்லைகளை வைத்துள்ளார். ஆனால், தொப்புள் கவர்ச்சிக்கு மட்டும் அம்மணி எந்த கண்டிஷனும் போடுவது கிடையாது. சமீபத்தில், இவர் நடித்து வரும் சில படங்களில் கவர்ச்சி கொஞ்சம் தூக்கலாகவே . கவர்ச்சியை விரும்புகிறார்கள் காட்டுகிறோம் .என்கிறாராம் அம்மணி .
திருமணம் ஆகிவிட்டாலும் மார்கெட்டை இழக்க தயாராக இல்லை என்பதால் தான் இந்த முடிவில் இருகிறாராம் சம்மு.
மேலும், படப்பிடிப்பு தளங்களில் ரசிகர்களை கண்டாலே நடிகைகள் காத தூரம் ஓடி விடுவார்கள். ஆனால், நடிகை சமந்தா ரசிகர்களுடன் நின்று கொண்டு புகைப்படம் எடுத்து அவர்களை மகிழ்வித்து தானும் மகிழ்கிறார். இதனால் நம்ம சம்முக்கு ரசிகர்கள் அதிகமாம் ..இதை கண்ட படக்குழுவினர் மற்ற நடிகைகள் செய்ய தயங்குவதை சமந்தா துணிந்து செய்கிறாரே என்று வியந்துள்ளனர். மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous நடிகர் கமலஹாசனுடன் ரகசிய திருமணம் ..! இதோ நடிகை சிம்ரன் சொன்ன உண்மை தகவல்கள்...!
Next இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்...!

About author

You might also like

சினிமா

ரசிகர்களை கொண்டாடும் பிரியா பவானி

ரசிகர்களே தம்மை இந்த அளவிற்கு வளர்த்து விட்டதாக நடிகை பிரியா பவானி தெரிவித்துள்ளார். மேயாத மான்’ படத்தின் மூலம் நாயகியாக அறிமுகமாகியிருக்கும் பிரியா பவானி சங்கர், நான் சினிமாவில் வேகமாக வளர ரசிகர்கள் தான் முழு காரணம் என்று கூறியிருக்கிறார். டி.வி.சீரியல்களில்

சினிமா

பிரதமருக்கு எதிராக கருப்புக் கொடி போராட்டம்?

பிரதமா நரேந்திர மோடிக்கு எதிராக கருப்புக் கொடி போராட்டம் நடத்தப்படும் என பிரபல திரைப்பட இயக்குனர் பாரதிராஜா தெரிவித்துள்ளார். காவிரி மேலாண்மை வாரியம் அமைக்காத மத்திய அரசுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நாளை தமிழகம் வரும் பிரதமருக்கு கருப்புக்கொடி காட்டுவோம் என்று பாரதிராஜா

சினிமா

அழகினால் அனைவரையும் கவர்ந்த நடிகை பிந்து மாதவியின் பரிதாப நிலை..! கவலையில் ரசிகர்கள்..! புகைப்படங்கள் இணைப்பு ..!

பிக் பாஸ் வீட்டில் பல நடிக நடிகைகள் வந்து போனார்கள் குறிப்பிட்ட சிலரே மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்தார்கள் அதில் ஒருவர் பிந்து மாதவி ..! பிந்து மாதவி வெளியிட்டுள்ள புகைப்படத்தை பார்த்து தான் ரசிகர்கள் இப்படி கேட்டுள்ளனர். பிக் பாஸ்