பிரபல இந்திய நடிகைகளை வைத்து பாலியல் தொழில் செய்த தயாரிப்பாளர் அதிரடி கைது..!

பிரபல இந்திய நடிகைகளை வைத்து பாலியல் தொழில் செய்த தயாரிப்பாளர் அதிரடி கைது..!

நடிகைகளை வைத்து பாலியல் தொழில் செய்த தயாரிப்பாளர் கைது செய்யப் பட்டுள்ளார் . இந்திய நடிகைகள் இலகுவாக ஏமாறுவார்கள் என்று நினைக்கின்றார்கள் . அவர்களின் வலையில் இவர்களும் மாட்டிக் கொள்கின்றனர்..

பிரபல தெலுங்கு திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான மொடுகுமுடிகிஷனும் (34), அவரது மனைவியான சந்திராவும் (31) வளர்ந்து வரும் திரைப்பட நடிகைகளை பாலியல் தொழிலில் ஈடுபடுத்தி துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றத்திற்காக அமெரிக்காவிலுள்ள சிகாகோ நகரில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

திரைப்பட வாய்ப்பு தருவதாக ஆசை காட்டி வளரும் நடிகைகளை அவர்கள் அமெரிக்கா அழைத்துச் சென்றுள்ளனர். ஆசை வார்த்தைகளை அள்ளி வீசுவதால் இவர்களும் நம்புகின்றனர்.
தற்காலிக விசாவில் அமெரிக்க அழைத்துச் செல்லப்படும் குறைந்தது ஐந்துநடிகைகளை ஒரு இருண்ட மோசமான நிலையிலிருக்கும் அறையில் அடுத்த வாடிக்கையாளர்கிடைக்கும் வரை அடைத்துவைப்பது வழக்கமாம்.

அடைத்து வைக்கப் படும் நடிகைகள் மிக கொடூரமான முறையில் நடத்தப் படுகின்றனராம்.
வெளிநாடு வாழ் இந்தியரான மொடுகுமுடிகிஷன் பின்னர் தெலுங்கு பட உலகில் முக்கியமான தயாரிப்பாளராகஉயர்ந்தார்.
அவர் அமெரிக்காவில் என்ன நடந்தது என்பது குறித்து பொலிசாரிடம் தெரிவிக்கக்கூடாது என ஒரு நடிகையையும் அவரது குடும்பத்தையும் மிரட்டியதகவும் கூறப்படுகிறது.

மொடுகுமுடிகிஷனின் மனைவியான சந்திரா துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்ட நடிகைகள் குறித்த விவரங்கள் அனைத்தையும் லெட்ஜர்களில் ஆவணப்படுத்தி வைத்திருக்கிறார். யார் யார் என்ன செய்தார்கள் என்று கேவலமான முறையில் இருந்துள்ளதாம் .
சில மாதங்களுக்கு முன்பே பொலிசார் அவர்கள் மீதுவழக்கு பதிவு செய்தும் தலைமறைவாக இருந்த அவர்களைஏப்ரல் மாதம்தான் கைது செய்ய முடிந்ததுநடிகைகளை வைத்து பாலியல் தொழில் செய்த தயாரிப்பாளர் கைது செய்யப் பட்டுள்ளார் . இந்திய நடிகைகள் இலகுவாக ஏமாறுவார்கள் என்று நினைக்கின்றார்கள் . அவர்களின் வலையில் இவர்களும் மாட்டிக் கொள்கின்றனர்.. பிரபல தெலுங்கு திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான மொடுகுமுடிகிஷனும் (34), அவரது மனைவியான சந்திராவும் (31) வளர்ந்து வரும் திரைப்பட நடிகைகளை பாலியல் தொழிலில் ஈடுபடுத்தி துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றத்திற்காக அமெரிக்காவிலுள்ள சிகாகோ நகரில் கைது செய்யப்பட்டனர்.
திரைப்பட வாய்ப்பு தருவதாக ஆசை காட்டி வளரும் நடிகைகளை அவர்கள் அமெரிக்கா அழைத்துச் சென்றுள்ளனர். ஆசை வார்த்தைகளை அள்ளி வீசுவதால் இவர்களும் நம்புகின்றனர்.
தற்காலிக விசாவில் அமெரிக்க அழைத்துச் செல்லப்படும் குறைந்தது ஐந்துநடிகைகளை ஒரு இருண்ட மோசமான நிலையிலிருக்கும் அறையில் அடுத்த வாடிக்கையாளர்கிடைக்கும் வரை அடைத்துவைப்பது வழக்கமாம். அடைத்து வைக்கப் படும் நடிகைகள் மிக கொடூரமான முறையில் நடத்தப் படுகின்றனராம்.
வெளிநாடு வாழ் இந்தியரான மொடுகுமுடிகிஷன் பின்னர் தெலுங்கு பட உலகில் முக்கியமான தயாரிப்பாளராகஉயர்ந்தார்.
அவர் அமெரிக்காவில் என்ன நடந்தது என்பது குறித்து பொலிசாரிடம் தெரிவிக்கக்கூடாது என ஒரு நடிகையையும் அவரது குடும்பத்தையும் மிரட்டியதகவும் கூறப்படுகிறது.
மொடுகுமுடிகிஷனின் மனைவியான சந்திரா துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்ட நடிகைகள் குறித்த விவரங்கள் அனைத்தையும் லெட்ஜர்களில் ஆவணப்படுத்தி வைத்திருக்கிறார். யார் யார் என்ன செய்தார்கள் என்று கேவலமான முறையில் இருந்துள்ளதாம் .
சில மாதங்களுக்கு முன்பே பொலிசார் அவர்கள் மீதுவழக்கு பதிவு செய்தும் தலைமறைவாக இருந்த அவர்களைஏப்ரல் மாதம்தான் கைது செய்ய முடிந்தது.
கைதுசெய்யப்பட்ட தம்பதிவாஷிங்டன் DCயில் பொலிஸ் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ள அதே நேரத்தில் பள்ளி செல்லும் வயதுடைய அவர்களது இரண்டு பிள்ளைகள் விர்ஜினியாவிலுள்ள குழந்தைகள் நல அதிகாரிகளின் பொறுப்பில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்கள். இனியாவது இந்த நடிகைகள் திருந்துவார்கள் ..! மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி..

கைதுசெய்யப்பட்ட தம்பதிவாஷிங்டன் DCயில் பொலிஸ் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ள அதே நேரத்தில் பள்ளி செல்லும் வயதுடைய அவர்களது இரண்டு பிள்ளைகள் விர்ஜினியாவிலுள்ள குழந்தைகள் நல அதிகாரிகளின் பொறுப்பில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்கள். இனியாவது இந்த நடிகைகள் திருந்துவார்கள் ..! மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous மாதவிடாய் நாட்களில் வரும் வயிற்று வலிக்கு நொடியில் தீர்வு இதோ...!
Next "நெய்" கொழுப்பு என ஒதுக்குபவரா நீங்கள்..? இதை படியுங்கள் இனி ஒதுக்கவே மாட்டீர்கள்..!

About author

You might also like

சினிமா

இம்முறை பிறந்த நாள் இவர்களுக்காக…! நடிகர் விஜயின் அறிவிப்பால் ஷாக்கில் விஜய் ரசிகர்கள்…!

இளைய தளபதி விஜய் என்றால் சின்ன பிள்ளைக்கு கூட பிடிக்கும் அவரது நடிப்பு ஒரு பக்கம் இருக்க மனித நேய செயல்கள் மறுபக்கம் . இந்த நிலையில் விஜய் யின் பிறந்த நாள் இம் மாதம் 22 ம் திகதி .

சினிமா

குட்டிப் பையனாக இருந்த தனுஷின் மகன். தலைக்கு கலர் அடித்து அசர வைக்கும் அழகில் பெரியவனாக பார்த்ததுண்டா.!? பாருங்கள் ஷாக் ஆகுவீங்க..!

சூப்பர் ஸ்டார் அதனை தொடர்ந்து தனுஷ் இப்படி இருவருமே தமிழ் சினிமாவை கலக்குபவர்கள் … இப்படி இருக்கையில் வாரிசுகளும் நிச்சயம் பிரபலம் தான். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் பேரனான தனுஷின் மகன் புகைப்படம் வெளியாகி வியப்பூட்டி வருகிறது . காலா படத்தின்

சினிமா

புதிய படம் பற்றிய செய்தி பொய்யானது – கார்த்தி

புதிய படம் பற்றிய செய்தி பொய்யானது என பிரபல நடிகர் கார்த்தி தெரிவித்துள்ளார். சூர்யா தயாரிப்பில் உருவாகி வரும் கடைக்குட்டி படத்தை அடுத்து கார்த்தி நடிக்க இருக்கும் புதிய படம் பற்றிய செய்திக்கு அவர் மறுத்துள்ளார். கார்த்தி நடிப்பில் தற்போது உருவாகி