காசநோய் உட்பட நுரையீரல் வியாதிகளை போக்கும் மல்லி..! நொடியில் படித்து பகிருங்கள்…!

காசநோய் உட்பட நுரையீரல் வியாதிகளை போக்கும் மல்லி..! நொடியில் படித்து பகிருங்கள்…!

பொதுவாகவே மற்றைய அனைத்து நோய்களையும் விட கடினமாதும் கஷ்டமானதும் என்று சொன்னால் நுரையீரல் சம்மந்தமான நோய்கள் தான் . ஒரு பாடு படுத்து எடுத்துவிடும் ..! அதற்கு இலகுவாக வீட்டில் வைத்தியம் இருக்கு இதை முயற்சியுங்கள்..!

*நுரையீரல் வியாதிகள் நொடியில் படிக்கும் தீர்வு..!
துளசி – 100 கிராம்
சுக்கு – 20 கிராம்
மிளகு – அரை ஸ்பூன்
ஏலக்காய் – 5
தனியா (மல்லி) – 20 கிராம்
பனை வெல்லம் – தேவையான அளவு.

துளசி, சுக்கு, மிளகு, ஏலக்காய், மல்லி ஆகியவற்றை ஒன்றிடண்டாக தட்டி தேவையான அளவு தண்ணீர் இட்டுக் கொதிக்க வைக்கவும். பின்னர் வடிகட்டி பனைவெல்லம் அல்லது பனங்கற்கண்டு சேர்த்து பருகவும்.

சளி, இருமல், காசநோய், ஆஸ்துமா, தும்மல், மூக்கடைப்பு, சரும வியாதிகள், நுரையீரல் வியாதிகள் அனைத்தும் தீரும். மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

Previous வலி இன்றி எடை குறைக்க எளிய வழி ...! கொள்ளை இப்படி செய்து உண்ணுங்கள்...!
Next காதல் திருமணம். மூன்று மாதமாக முதலிரவுக்கு தடை..! யாருடன் திருமணம் .? முதலிரவுக்கு தடை போட்டது யார் தெரியுமா..? படித்து பாருங்கள் ...!

About author

You might also like

மருத்துவம்

கட்டிகளை உடனடியாக கரைக்கும் சப்பாத்திகள்ளி ( நாகதாளி ) . இப்படி செய்யுங்கள்..! அதிகம் பகிருங்கள்…!

நாகதாளி எனப்படும் சப்பாத்தி கள்ளியின் மருத்துவ பயன்பாட்டுக்கு மிக மிக்கிய காரணம், இதி உள்ள கால்சியம், பொட்டாசியம், பாஸ்பரஸ், மெக்னீசியம் போன்ற சத்துக்களும் உயர்தரமான நார்சத்தும் நிறைந்துள்ளது. உடலில் உள்ள அனைத்து கட்டிகளையும் கரைக்க இவை பயன்படுகிறது. வெயிலில் ஏற்படும் நாவரட்சிக்கும்,

மருத்துவம்

எந்த தானியம் அல்லது மரக்கறி சாப்பிட்டால் என்ன நோய் தீரும் ..? ஒரு வரியில் பார்க்கலாம் வாங்க..!

இயற்கை உணவுகளை முறைபடி உண்டு வந்தாலே போதும் அத்தனை நோய்களும் தீர்ந்துவிடும். எந்த உணவு எந்த நோய்க்கு என்று பார்ப்போம் ..! உடலுக்கு எக்காலங்களிலும் பயன்தரக் கூடிய காய்கறிகள், பருபபு; வகைகள் மற்றும் தானியங்களும் அவற்றின் மருத்துவ குணங்களும். கத்தரிக்காய் :

மருத்துவம்

உங்கள் தலைமுடி பிரச்சினைகளுக்கு எளிய வழிகளில்தீர்வு

உங்களின் தலைமுடி பிரச்சினைகளுக்கு எளிய வழிகளில் செலவு இல்லாது பல்வேறு தீர்வுகள் பற்றி கலந்துரையாடுவோம் வாருங்கள். கூந்தல் அடர்த்தியாக இருப்பதுதான் அழகு. அடர்த்தியான கூந்தல் பெற, பராமரிப்புடன் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய முக்கிய விஷயம் முடி உதிர்தலை கட்டுப்படுத்துவது. ஏனென்றால் நீங்கள்