ஒற்றைத் தலைவலி – நிரந்தர தீர்வு !!!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

எட்டி மரத்தின் கொழுந்து இலைகளை கொண்டுவந்து, பொடியாக நறுக்கி – ஒரு கைபிடியளவு எடுத்து – ஒரு சட்டியில் போட்டு , அத்துடன் வெள்ளைபபூண்டு , மிளகு வகைக்கு ஒருரூபாய் எடை ( 12 Gram ) எடுத்து அம்மியில் வைத்து அரைத்து அதையும் சட்டியில் போட்டு – ஒரு டம்ளர் அளவு நல்லெண்ணெய் விட்டு கலக்கி அடுப்பில் – மிகவும் சிறு தீ யாக வைத்து காசவேண்டும்.

எண்ணையில் உள்ள நீர் தன்மை அகன்று, இலை சிவந்து வரும் பொது இறக்கி வைத்து ஆரவிடவேண்டும். பிறகு வடிகட்டி வைத்து கொண்டு , தினசரி இரண்டு தேக்கரண்டி அளவு எண்ணையை தலை உச்சியில் வைத்து தேய்த்து, அரைமணி நேரம் ஊரியபின் – சியக்காய் தேய்த்து வெந்நீரில் தலைக்கு குளிக்கவேண்டும். தொடர்ந்து ஏழு நாள் தலைக்கு குளிக்கவேண்டும். இப்படி செய்துவந்தால் ஒற்றை தலைவலி குணமாகும். பிறகு வரவே வராது.

இதையும் படிக்கலாமே
முட்டை
நம்பிக்கை தாங்க வாழ்க்கை.!
வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதன் நன...
ஆங்கில மொழி புலமையை அதிகரிக்க அசத்தலான...
பிக் பாஸ் 2
வீட்டுப் பெண்களே! உங்களைதான்! படியுங்க...
உடலுறவுக்கு முன் இதை செய்யுங்கள் தாம்ப...
பேஸ்புக் - மொபைலில் ஆபாச உரையாடலா - இண...
ஒரே ஒரு குறும்படத்தில் ஒட்டுமொத்த சமூக...
உடலுறவில் இதெல்லாம் தப்பே இல்லை!
தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக கமல்ஹாசன்...
கோழியை கற்பழித்து கொன்ற சிறுவன்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •