வாழைத்தண்டு

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

அதிக நீர்ச்சத்து- நார்ச்சத்து கொண்டது. சர்க்கரைச் சத்தும் உள்ளது. கொழுப்பைக் குறைக்கும். வயிற்றுப் புண்களைச் குணப்படுத்தும். சிறுநீர் எரிச்சலைப் போக்கும். ஊளைச் சதையைக் கரைத்து, உடல் பருமனைக் குறைக்கும்.

பெண்களின் மாவிடாய் கோளாறு- ரத்த அழுத்தத்துக்கு சிறந்த மருந்தாக பயன்படுகிறது, சிறுநீரகத்தில் தோன்றும் கற்களைக் கரைக்கும். அதிக உடல் பருமன் கொண்டவர்கள், தொப்பை உள்ளவர்கள் அடிக்கடி வாழைத்தண்டை உணவில் சேர்த்துக் கொண்டால் நலம்.

வாழைத்தண்டு அதிக குளிர்ச்சி கொண்டது என்பதால் அதை உண்ணும் நாட்களில் தயிர், மோரை தவிர்க்கவும். வாழைத்தண்டை சிறு சிறு துண்டுகளாக நறுக்கி மிளகு, சீரகம், பூண்டு, எலுமிச்சை சாறு கலந்து உப்பு போட்டு கொதிக்க வைத்து காலை உணவுக்கு முன் குடித்து வந்தால் உடல் கனம் குறைவதோடு ரத்த அழுத்தம் கட்டுக்குள் வரும்.

இதையும் படிக்கலாமே
அல்சர் இருந்தால் எப்படி குணப்படுத்துவத...
அசத்தலான குறிப்புக்கள்
கணினி மற்றும் தொலைபேசியிடம் இருந்து கண...
சென்னையில் தெருத்தெருவாக மைக்கில் அறிவ...
அதிகமாக பகிருங்கள்.தக்காளி பழத்தின் நீ...
20 வயதை கடந்தவரா நீங்கள். ? அப்படியான...
அதிகமாக பகிருங்கள் .ஆயுளை அதிகரித்து ந...
மாதவிடாய் நாட்களில் வெளியேறும் உதிரத்த...
வயிற்றில் இந்த அறிகுறிகள் இருந்தால் அல...
140 நாட்கள்..30சென்ட்...ரூ.73 ஆயிரம் வ...
2 பிள்ளைகளின் தாயான தன் மனைவியை வேறு ஒ...
கொழுப்பு உணவுகள் உண்டதும் கட்டாயம் இதை...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •