வாழைத்தண்டு

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

அதிக நீர்ச்சத்து- நார்ச்சத்து கொண்டது. சர்க்கரைச் சத்தும் உள்ளது. கொழுப்பைக் குறைக்கும். வயிற்றுப் புண்களைச் குணப்படுத்தும். சிறுநீர் எரிச்சலைப் போக்கும். ஊளைச் சதையைக் கரைத்து, உடல் பருமனைக் குறைக்கும்.

பெண்களின் மாவிடாய் கோளாறு- ரத்த அழுத்தத்துக்கு சிறந்த மருந்தாக பயன்படுகிறது, சிறுநீரகத்தில் தோன்றும் கற்களைக் கரைக்கும். அதிக உடல் பருமன் கொண்டவர்கள், தொப்பை உள்ளவர்கள் அடிக்கடி வாழைத்தண்டை உணவில் சேர்த்துக் கொண்டால் நலம்.

வாழைத்தண்டு அதிக குளிர்ச்சி கொண்டது என்பதால் அதை உண்ணும் நாட்களில் தயிர், மோரை தவிர்க்கவும். வாழைத்தண்டை சிறு சிறு துண்டுகளாக நறுக்கி மிளகு, சீரகம், பூண்டு, எலுமிச்சை சாறு கலந்து உப்பு போட்டு கொதிக்க வைத்து காலை உணவுக்கு முன் குடித்து வந்தால் உடல் கனம் குறைவதோடு ரத்த அழுத்தம் கட்டுக்குள் வரும்.

இதையும் படிக்கலாமே
வாய்வுப் பிடிப்பு, சுளுக்கு
மலச்சிக்கலை குணமாக்கும் அத்திப்பழம்
நொச்சி இலை வைத்தியம்:-
ஹேர் டை இல்லாம வீட்டிலேயே முடியை எப்பட...
பட்டுப் போன்ற சருமத்திற்கு மூலிகைப் பொ...
எருக்கம் பூ
நோய் தீர்த்து செல்வத்தை கொடுக்கும் வெந...
ஜெயலலிதாவின் மரணத்தில் துலங்கும் மர்மங...
அதிகமாக பகிரவும் : மக்களே உஷார்! செல்...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்.!
மாமியார் மடக்குவது எப்படி..! திருமணமா...
இலகுவாய் கிடைக்கும் பழங்களும் அதன் மரு...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •