வல்லாரைக்கீரை

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

வல்லாரைக்கீரையை தொடர்ந்து சாப்பிட்டு வந்தால் ஞாபகசக்தி அதிகரிப்பதுடன் மூளை நரம்புகள் வலுப்பெறும். இக்கீரை இருமல் தொண்டைக்கட்டை நீக்குவதுடன் பல் ஈறுகளை வலுப்படுத்தும். காச நோய்க்கு சிறந்த மருந்து.

வல்லாரைக்கீரை சின்னவெங்காயம் பூண்டு மற்றும் மிளகு சேர்த்து சட்னியாக்கி தொடர்ந்து 48 நாட்கள் சாப்பிட்டால் மூளை சோர்வு நீங்கி ஞாபகசக்தி அதிகரிக்கும். இக்கீரையுடன் சம அளவு கீழா நெல்லியை அரைத்து அதன் விழுதை காலையில் வெறும் வயிற்றில் சாப்பிட்டால் சிறு நீர் எரிச்சல் குறையும். பச்சையாக சாப்பிட்டால் மூளை நரம்புகள் பலம்பெறும்.

வல்லாரை கீரை துளசி மிளகு மற்றும் சீரகம் சம அளவு எடுத்து மைய அரைத்து மிளகு அளவிற்கு உருட்டி அதை நிழலில் காயவைத்து எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். இருமல் சளி நீர்க்கடுப்பு தோலில் அரிப்பு போன்றவற்றிற்கு இதை மருந்தாக உபயோகப்படுத்தலாம்.

இக்கீரையை நல்லெண்ணெய் அல்லது தேங்காய் எண்ணெயில் போட்டு காய்ச்சி தைலமாக தலையில் தேய்த்து வந்தால் உடல் உஷ்ணம் மற்றும் உடல் எரிச்சல் குறையும். மேலும் வல்லாரைக் கீரையை சம அளவு வெந்தயத்துடன் சேர்த்து சிறிதளவு ஊற வைத்து காலையில் வெறும் வயிற்றில் 10 கிராம் சாப்பிட்டால் உடல் சூடு கண் எரிச்சல் மற்றும் தலைவலி கட்டுப்படும்.

இதையும் படிக்கலாமே
விளாம்பழம்
பெரும்பாலான பிரச்சனைகளை தீர்க்கும் ஒரே...
ப்ளூவேல் கேம் - எப்படி வலை விரிக்கிறார...
பொடுகை விரட்டும் வெங்காயச்சாறு
தூதுவளை
இந்த உணவு வகைகளை இரவில் உண்ண வேண்டாம்
ஆண்களே உஷார்! ஆண்களைத் தாக்கும் Top 8 ...
போதைக்கு அடிமையான பெண். பக்கத்து வீட்ட...
இங்கு வெறும்கையுடன் வந்தவர்களை கோடீஸ்வ...
அதிகமாக பகிருங்கள்:வாகனம் ஓட்டும் போது...
தேனிலவு சென்று முதலிரவு அறையிலிருந்து ...
என்_வெளிநாட்டு_காதல்_கணவனே

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •