ஒரே நாளில் மோதிக்கொள்ளும் விஜய் மற்றும் சசிக்குமார்!!!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா? குட்டிபுலி’யை தொடர்ந்து முத்தையா இயக்கத்தில் சசிகுமார் நடிக்கும் இரண்டாவது படமான ‘கொடிவீரன்’ படத்தின் அனைத்து படப்பிடிப்பு வேலைகளும் முடிவடைந்து விட்ட நிலையில் இப்படத்தின் பாடல்களும், டீஸரும் நாளை (30-9-17) வெளியாகவிருக்கிறது.

சசிகுமார், மகிமா நம்பியார், பூர்ணா, சனுஷா முதலானோர் நடிக்கும் இந்த படத்திற்கு என்.ஆர்.ரகுநந்தன் இசை அமைக்கிறார். சசிகுமாரின் ‘கம்பெனி புரொடக்‌ஷன்ஸ்’ தயாரிக்கும் ‘கொடிவீரன்’ படத்தை தீபாவளிக்கு ரிலீஸ் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளனர். இதனை படக்குழுவினர் அதிகாரபூர்வமாக அறிவித்துள்ளனர். அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

தீபாவளி ரேசில் விஜய் நடிக்கும் ‘மெர்சல்’, நயன்தாராவின் ’அறம்’ முதலான படங்கள் களத்தில் இருக்கிற நிலையில் இப்போது சசிகுமாரின் ‘கொடிவீர’னும் களத்தில் குதித்துள்ள்து. கடந்த ஆண்டு விஜய் நடித்த ‘தெறி’ ஏப்ரல் 14-ஆம் தேதி வெளியானது. சசிகுமார் நடித்த ‘வெற்றிவேல்’ தெறி வெளியாகி ஒரு வார இடைவெளியில் வெளியானது. ஆனால் இந்த தீபாவளிக்கு இவர்கள் இருவரது படங்களும் ஒரே நாளில் வெளியாகி நேருக்கு நேர் மோதும் சூழ்இலை உருவாகியுள்ளது.

இதையும் படிக்கலாமே
கடும் சீற்றத்தில் தங்கர் பச்சான்..
மிக மிக அவசரம்.... கதையைக் கேட்டதும் ப...
Bigg Boss போட்டியாளர்கள் உத்தியோக பூர்...
தனுஷ் மற்றும் விஜய் சேதுபதிக்கு பின் B...
வாழ்கையில் நிறைய காயங்களோடு மனம் திறந்...
இன்று மாலை 6 மணிக்கு ரசிகர்களுக்கு சிம...
நயன்தாராவா இப்படி செய்தார்.? திருப்தி...
நடிகை கத்ரீனா கைப்புக்கு முத்தம் கொடுக...
கவர்ச்சி மழையில் காஜல் அகர்வால் சமூக வ...
என்னை நிர்வாணமாக நிற்கவைத்தார்கள் .! அ...
விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்ட இளம் தமிழ் நடிக...
2017 லிலும் உங்களுக்கு என் தொப்புள் தா...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •