இலங்கையில் வித்தியாவிற்காக விழி திறந்த நீதி இந்தியாவில் சிறுமி ஆருஷி வழக்கில் மரணித்தது

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

வித்தியாவிற்காக இலங்கையில் விழிகள் திறந்த நீதி
இந்தியாவில்
ஆருஷி வழக்கில் மரணித்தது .
நாடுமுழுவதும் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய ஆருஷி கொலை வழக்கில், அவரது பெற்றோரை விடுதலை செய்து, அலகாபாத் உயர்நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்துள்ளது. டெல்லி அருகே நொய்டாவைச் சேர்ந்த 14 வயது பள்ளி மாணவி ஆருஷி, கடந்த 2008-ம் ஆண்டு, கழுத்து அறுக்கப்பட்ட நிலையில் அவரது படுக்கை அறையில் சடலமாக கண்டெடுக்கப்பட்டார்.

மறுநாள், ஆருஷியின் வீட்டு சமையல்காரர் ஹேமராஜின் சடலம், மாடியில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இந்த இரட்டைக் கொலை தொடர்பாக, ஆருஷியின் பெற்றோரும், பல் மருத்துவத் தம்பதியுமான தல்வார் மற்றும் நுபுர் தல்வார் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டனர். நாடுமுழுவதும் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய இந்த வழக்கை, சிபிஐ விசாரித்து வந்தது.

இஃது, ஆருஷி மற்றும் ஹேமராஜ் இடையே தகாத உறவு இருந்ததாகவும், அதனால், ஆருஷியின் பெற்றோரே, அவர்களை கொலை செய்ததாகவும் கூறப்பட்டது. இதனை விசாரித்த, காசியாபாத் நீதிமன்றம், கடந்த 2013ஆம் ஆண்டு, தல்வார் மற்றும் நுபுல் தல்வாருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்தது. இதனை எதிர்த்து, தல்வார் தம்பதியினர் அலகாபாத் உயர் நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்தனர். இந்த வழக்கில் இன்று தீர்ப்பளித்த நீதிமன்றம், தல்வார் தம்பதியினரை விடுதலை செய்து உத்தரவிட்டது. இந்த தம்பதியினருக்கு எதிரான குற்றங்கள் நிரூபிக்கப்படவில்லை என்றும், சந்தேகத்தின் அடிப்படையில் தண்டனை வழங்கக்கூடாது எனவும் நீதிபதிகள் தங்களது தீர்ப்பில் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

இதையும் படிக்கலாமே
Bigg Boss - ரைசாவிற்கு மக்கள் வழங்கிய ...
சினிமா விமர்சகர் பிரசாந்தை கதற விட்ட இ...
தீபாவளி யாரால் எதற்காக கொண்டாடப் படுகி...
ஒரு தாயின் கண்ணீர் கடிதம் "எனக்கு...
ஓவியா மற்றும் ஆரவின் காதல் மீண்டும் தொ...
தல அஜித்தை அவமானப்படுத்திய உலக அழகி?
62 வது வயதில் தந்தையாகும் MR .Bean..!
முகம் சுழிக்கும் பயனர்கள்: வாட்ஸ்அப் இ...
சுனாமி பீதியில் மக்கள்..? கருப்பு நிறம...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்.!
அதிரவைக்கும் கலாச்சாரம்.! ஒரே ஆணை திரு...
உல்லசாமாக இருக்க மறைவான இடத்திற்கு சென...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •