இந்தியாவில் பாசுமதி அரிசி பயிரிட அதிரடி தடை!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

பரேலி:சுவை மற்றும் நறுமணத்தால், தனி இடம் பிடித்த, நம் நாட்டின், பாசுமதியை பயிரிட, ம.பி., தமிழகம் உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.இது குறித்து, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் இயக்குனர், மஹாபாத்ரா கூறியதாவது:
இந்திய பாசுமதி அரிசிக்கு, ஆஸ்திரேலியா, பெல்ஜியம், பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, நெதர்லாந்து, ஸ்வீடன், பிரிட்டன், டென்மார்க் மற்றும் ஸ்பெயின் உள்ளிட்ட நாடுகளில் தேவை அதிகமாக உள்ளது. 100 நாடுகளுக்கு, பாசுமதி அரிசி ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது.சமீபகாலமாக, ரசாயன உரங்கள் அதிகளவில் பயன்படுத்தப் பட்டதாலும், இரண்டாம் நிலை விதைகள் விதைக்கப்பட்டதாலும், பாசுமதி அரிசியின் தரம் பாதிக்கப்பட்டது.

அரிசியின் மணம் மற்றும் சுவை குறைந்தது. பாசுமதி அரிசியை கொள்முதல் செய்யும் நாடுகள், அரிசியை ஆய்வு செய்து, மனிதர்களுக்கு கேடு விளைவிக்கும் விஷமாக மாறியுள்ளதாக கண்டறிந்தன.இதையடுத்து, பாசுமதி பயிரிட்டு வந்த, ஆந்திரா, மேற்கு வங்கம், அசாம், பீஹார், ஒடிசா, கேரளா, கர்நாடகா, குஜராத், தமிழகம், தெலுங்கானா உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களில் பாசுமதி பயிரிட, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் தடை விதித்துள்ளது.

உ.பி., உத்தரகண்ட், டில்லி, பஞ்சாப், ஹரியானா, ஹிமாச்சல பிரதேசம் மற்றும் ஜம்மு – காஷ்மீர் ஆகிய மாநிலங்களில் மட்டுமே பாசுமதி பயிரிட அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.இவ்வாறு அவர்கூறினார்.

இதையும் படிக்கலாமே
வைரம் பிரண்டை சாற்றில் பொடியாகும் என்ற...
தூதுவளை
வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதன் நன...
செக்ஸிற்காக பேஸ்புக்கில் அலைந்து அசிங்...
மாசமான பொண்ணுங்களின் மோசமான உடம்பை குற...
வெள்ளைபடுதலைக் குணமாக்கும் எள்ளு உருண்...
தொப்பையால் தொல்லையா இரண்டு வாரத்தில் த...
வக்கிரமான ஆண்களுக்கு ஆண்மை உணர்ச்சி ஆப...
பிக் பாஸ் 2
முத்தப் பிரியரா நீங்கள்? அப்படியானால் ...
இல் வாழ்வில் என்றும் இளமை பொங்க இனிக்க...
ஆடையை கிழித்து ஆபாச நடனமாடிய பிக் பாஸ்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •