உலகின் மிகக்கொடிய நோயான கேன்சரை 24 மணி நேரத்தில் குணமாக்கும் அற்புத பழம்!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.1K
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.1K
  Shares

உலகில் மிக கொடிய நோயான கேன்சரை குணமாக்கும் அரிய மருந்து ஒன்று ஆஸ்திரேலியாவின் குயின்ஸ்லாந்தின் மழைக்காடுகளில் கண்டுப்பிடிக்கப்பட்டுள்ளது. பல நோய்களுக்கு மருந்துகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்தில் கேன்சரின் விளைவுகளை எதிர்த்து போராடுவதற்கான அற்புதமான புதிய மருந்து ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. “அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”BREAK DRUG EBC-46, இது தான் புற்றுநோயை குணப்படுத்தும் அந்த மருந்து. இந்த மருந்து பிளஷ்வுட் (Blushwood) எனப்படும் மரத்தில் காய்க்கும் பெர்ரியில் இருந்து பெறப்படுகிறது.இந்த மருந்து நாய் மற்றும் பூனை போன்ற செல்ல பிராணிகள் மீது ஏற்கனவே சோதனை செய்யப்பட்டது.

இந்த EBC-46 என கூறப்படும் மருந்தானது தலை, கழுத்து, மற்றும் பெருங்குடல் ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள கட்டிகளை குணப்படுத்துகிறது.இந்த மருந்தை உபயோகித்த”சுமார் 24 மணி நேரத்தில், உடலில் உள்ள கட்டிகள் கருப்பாக மாறி, இரண்டு நாட்களுக்கு பின்னர் அது வெறும் நிற மாறிய தோல் போல காட்சியளிக்கிறது.  பிறகு 1.5 வாரத்தில் அந்த நிறம் மாறிய தோல் விழுந்து, கேன்சர் கட்டிக்கள் முழுவதும் குணமடைந்து சுத்தமான தோலாக காட்சியளிக்கிறது.இதுகுறித்து பேசிய “QIMR Berghofer மருத்துவ ஆராய்ச்சி மைய மருத்துவர் பாயில், இதன் வேகம் என்ன ஆச்சர்யப்படுத்துகிறது என்று கூறினார். மேலும், இந்த மருந்து மனித உடல்களில் சோதனை செய்ய ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்தார். “அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”

இந்த பதிவு உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். நன்றி!

For News Verification Visit :
https://www.theguardian.com/society/2014/oct/08/cancer-tumours-destroyed-by-berry-queensland-rainforest

இதையும் படிக்கலாமே
பெண்களுக்கான‌ ஓர் எச்ச‍ரிக்கை! மார்பக ...
குழந்தை பாக்கியம் தள்ளிப் போகிறதா? இதோ...
காளான் சாப்பிடுங்கள்,சந்தோசமாக வாழுங்...
எப்போதும் இளமையாக தினமும் இதை சாப்பிடு...
அதிகமாக பகிருங்கள்: கும்பலாக ஆட்கள் நி...
உங்களை உற்சாகமூட்டும் உடலுறவு பற்றிய அ...
50 நோய்களை குணமாக்கும் சின்ன வெங்காயத்...
தலைமுடி உதிர்கிறதா.? உதிர்ந்த இடத்தில்...
தொந்தி, தொப்பையை குறைக்க 10 ரூபாய் செல...
உப்பு போட்டுத் தான் சாப்பிடுகிறீர்கள் ...
உடலில் தீக்காயம் ஏற்பட்டால் உடனடியாக இ...
ஆண்மை அதிகரிக்க பனங்கற்கண்டை இப்படி சா...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.1K
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.1K
  Shares